Xin hướng dẫn cách sync PPC với PC để vào IE?

Amica

Super Saiyan IV
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười một 2007 lúc 19:39
Hix, ý bác là thế nào ạ??? Dùng PPC lên net wa PC hay ngược lại?

Nếu dùng PC lên net thông wa PPC thì xài 1 soft tên là "internet sharing"?
Nều dùng PPC lên net thru PC thì: cứ cắm vào Sync là lên internet okie trên PPC (Điều kiện: PC có internet connection và XP + ActiveSync4.5 or Vista + WMDC)
P/s: mà bác upROM tiếng Anh cho quả Touch của bác thành công rồi ah, chúc mừng nhé ... :D

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng mười một 2007 lúc 20:06
Vâng! Đã hỏi chán, tìm chán, cuối cùng em down một bản unlock CID của pof và một bản ROM cho HTC trên xda f or um. Sau khi xem hết các bài viết em thấy sợ vì nhiều người kêu up rom máy thành cục gạch vả lại máy mình lại mơi!
Nhưng rồi em cũng quyết định và cắm cable rồi enter!!
Chỉ sau khoảng 5 phút ...thế là xong! mọi thứ đẫ thay đổi! Em đã thành công cho dù là lần đầu! Cảm ơn tất cả các bác!

Amica

Super Saiyan IV
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười một 2007 lúc 20:51
Chúc mừng bác, bác làm em nhớ lại hồi đầu tiên upROM cho chú Hymalaya O2 II hồi trước em cũng run gần chết, đấu tranh tư tưởng mãi mới dám...
Chả cần setting chi đâu bác, em vẫn vào bình thường mà nhỉ, chỉ cần Activesync báo connect là okie rùi???

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào thứ 4 vừa qua, Microsoft đã thông báo rằng họ sẽ thực hiện nhiều thay đổi ở trang office.com cùng với ứng dụng Office 365 để biến chúng trở nên gọn gàng hơn, giao diện sáng sủa hơn.

Thay đổi lớn nhấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday