Xin hướng dẫn cho anh em về SBSH iLauncher

12 Tháng mười hai 2006 lúc 18:24

hôm nay em có một thắc mắc này mong được các bác giúp đỡ:
em nghe các bác giới thiệu về SBSH iLauncher trên diễn đàn hay quá nên cũng down về dùng thử. quả thực hay thì có hay thật nhưng lại kô biết phải sử dụng nó như thế nào mặc dù cũng đã ngồi mày mò chán( bởi vì em cực dốt về khoản tiếng anh nên khổ thế đấy), ví dụ như tạo shotcut của các phím tắt máy, restart, sceen màn hình, today hiển thị, volum to nhỏ .... như thế nào, thay dổi các icon của máy ra sao, và các icon ấy đã có sẵn ở trong máy chưa, hay phải download ở đâu? nói chung là rất nhiều vấn đề. Em cũng đã vào trang chủ của nó nhưng vì dốt tiếng anh nên ko hiểu gì. vậy nên em mong bác nào đã dùng nó rồi có thể bớt chút thời gian để hướng dẫn anh em được không? để những anh em cũng giống như em có thể sử dụng nó tốt hơn.
chẳng biết em post bài có sai chủ đề ko? mong các most đừng xóa bài của em nhé.
em xin chân thành cám ơn!!!

12 Tháng mười hai 2006 lúc 20:05
Em cũng mới cài cái thằng này và ngồi vọc hết khoảng 1800s, có một số hiểu biết như sau. Khi cài xong sẽ có rất nhiều icon trong thư mục ilaungcher : ilauncher quicklaunch ..., bác nhấn vào icon ilauncher option sẽ thấy một giao diện và có khoảng 4-5tab, trong đó có tab shortcut. Từ đây bác muốn tạo shortcut cho off, sr hay cái gì đó hiển thị lên màn hình thì cứ nghên cứu, em thấy bắt đầu từ đây nó hơi giống spp ròi. Chúc vui

13 Tháng mười hai 2006 lúc 00:09
Em cũng mới cài cái thằng này và ngồi vọc hết khoảng 1800s, có một số hiểu biết như sau. Khi cài xong sẽ có rất nhiều icon trong thư mục ilaungcher : ilauncher quicklaunch ..., bác nhấn vào icon ilauncher option sẽ thấy một giao diện và có khoảng 4-5tab, trong đó có tab shortcut. Từ đây bác muốn tạo shortcut cho off, sr hay cái gì đó hiển thị lên màn hình thì cứ nghên cứu, em thấy bắt đầu từ đây nó hơi giống spp ròi. Chúc vui
cái tạo shortcut cho off,rt... thì em tự mày mò cũng làm đc rồi nhưng còn thay đổi icon như thế nào thì còn chưa biết làm pác có thể hướng dẫn em kỹ hơn một chút đc ko?
em cám ơn bác nhiều nhiều:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Cách đây 2-3 hôm em có lập thread “giảm giá cực sock vài mẫu đồng hồ” ở box mua bán đồng hồ và phụ kiện và hôm nay vào ko thấy thread đó đâu nữa, có lẽ bị mod xoá. Cho em hỏi vì sao xoá bài viết đó của em ạ! Em cảm ơn! ...
Lazada Vietnam Master card on Monday