Xin kinh nghiệm down vista xuống xp....

Các thớt khác của Newbiebie

Newbiebie

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2008 lúc 16:11
đang xài con Toshiba p205- s6277, chạy vista home pre... mà chán wa1 e định xuống lại xp cho nó khỏe..mà o rành mấy cái laptop lắm...sợ vụ rắc rối cái driver nên hỏi ý kiến mấy bác...ai có kinh nghiệm gì chỉ giáo cho e, xin đa tạ...:D

vdzungsu

Tiểu thương gia
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2008 lúc 21:50
e ko rõ lắm. Như máy dell của em. vào trang support của dell gõ service tag sẽ ra list driver cho mình download. Lúc đó, sẽ chọn được driver dành cho XP hoặc driver dành cho vista.
Bác thử vào trang của Toshiba xem có như thế ko ạ.

Driver cho XP và Vista ko giống nhau đâu ạ. Nhét đĩa driver vista vào ko thể install đc cái gì cả :( (Đối với dell của em :))

neo8x

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2008 lúc 21:53
uhm driver của tóhiba có hỗ trợ cả 2 win xp và vista hả mí bác?
hix nói thật với bác em tìm driver XP cho máy Toshiba mà đỏ con mắt, hầu như ko có. Hình như Toshiba với HP ghét XP hay sao ấy, driver khó kiếm lắm

Anbis

mỗi ngày vì 10.000 giờ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng một 2008 lúc 03:14
http://www.notebooks-drivers.com/laptop-driver/ ==> bác thử tìm ở đây xem sao, em thấy có 1 số, mà ko dám chắc là đủ :) bác thử nhé ^^

Hoặc bác vào thẳng link ở trên của bác nexus, xem mục Notebook Computer -> Satellite -> P20 và show drivers thử xem, em thấy cũng có drivers cho XP ^^

Chúc bác may mắn :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạo gần đây Facebook chắc chắn rất là bận rộn vì họ có nhiều thứ để làm. Chỉ vừa mới ngày hôm qua thôi, họ đã phát hành tính năng cho phép người dùng xác thực tài khoản 2 bước mà không cần đến số điện th ...
Lazada Vietnam Master card on Monday