Xin làm ơn cho hỏi phần mềm tự động trả lời cuộc gọi ?

An_NH_FPT

GÂY DỰNG
Dạo này em bị 1 thằng dở nó nhá máy kinh dị quá các bác ạ, ngày nhá tầm 100 cuộc, đêm nó làm cho 50 cuộc nữa
Có phần mềm nào , tự động trả lời cuộc gọi từ một vài số mình cài đặt sẵn ko các anh? Ví dụ : Khi có số 0904.xxxxxx gọi đến, máy tự động trả lời, còn các số khác thì không. Em muốn cho nó trả tiền gọi mệt nghỉ luôn
Mong các anh trợ giúp, Em xin cám ơn !

P/s : Em dùng Window Mobile 6.1

An_NH_FPT

GÂY DỰNG
Cám ơn bác, nhưng em thích tự động trả lời hơn, như thế nó cứ việc tự đi mà gọi , và tự đi mà trả tiền gọi
Còn khiếu nại nhà mạng, em đã gọi tới 3 lần, lần nào cũng nhận được câu trả lời "Chúng em sẽ ghi nhận trường hợp của anh, theo dõi, nếu tiếp tục còn bị quấy rối, sẽ cảnh cáo và khóa thuê bao đó lại". Thậm chí sau lần khiếu nại thứ 3, mạng còn trực tiếp gọi lại cho em, thông báo đã cảnh cáo thuê bao kia, và kết quả là nó chả bị làm sao cả, còn em vẫn hàng ngày hứng đủ các cuộc nhá máy từ nó.
Chán ốm

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cám ơn bác, nhưng em thích tự động trả lời hơn, như thế nó cứ việc tự đi mà gọi , và tự đi mà trả tiền gọi
Còn khiếu nại nhà mạng, em đã gọi tới 3 lần, lần nào cũng nhận được câu trả lời "Chúng em sẽ ghi nhận trường hợp của anh, theo dõi, nếu tiếp tục còn bị quấy rối, sẽ cảnh cáo và khóa thuê bao đó lại". Thậm chí sau lần khiếu nại thứ 3, mạng còn trực tiếp gọi lại cho em, thông báo đã cảnh cáo thuê bao kia, và kết quả là nó chả bị làm sao cả, còn em vẫn hàng ngày hứng đủ các cuộc nhá máy từ nó.
Chán ốm
1/ nhà mạng đã phản hồi bác là quá tốt rồi, nên gặp cấp cao hơn để làm việc chứ đừng nói chuyện với mấy chị nhân viên chúôi ấy
2/ cho dù máy tự động trả lời thì thằng khốn nạn kia nó cũng cúp cái rụp khi giây đầu tiên kết nối bắt đầu tính, chứ đâu phải nó nhá xong để nguyên máy đó
3/ nếu bác thích tự xử thì cài thêm 1 pm nháy máy để chơi lại nó :)), kích hoạt chương trình lên, găm vào 1 số cố định nào đó (số của thằng kia) xong thiết lập 5p call 1 lần, khi kết nối thành công (nghĩa là thằng khốn ấy ấn "nghe") thì ch/ trình tự động ngưng cuộc gọi =))
@ Xem thử ai điên hơn ai

An_NH_FPT

GÂY DỰNG
3/ nếu bác thích tự xử thì cài thêm 1 pm nháy máy để chơi lại nó :)), kích hoạt chương trình lên, găm vào 1 số cố định nào đó (số của thằng kia) xong thiết lập 5p call 1 lần, khi kết nối thành công (nghĩa là thằng khốn ấy ấn "nghe") thì ch/ trình tự động ngưng cuộc gọi =))
@ Xem thử ai điên hơn ai
Cho em xin tên phần mềm này được ko ? :D

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cho em xin tên phần mềm này được ko ? :D
bác search ở 4R này hoặc bên tinhte chắc chắn có, em đã tải 1 lần rồi
đã giải nghệ WM nên xóa sạch soft trên PC hôm kia mất :D
@ nhưng dù sao em vẫn xử thằng khốn kia bằng luật hơn bác ạ :-bd

cuongtheking

MÁY HỎNG
Em cũng đã có lần thử tìm phần mềm như thế vì hay bị nhá máy nhưng không có. Dùng phần mềm chặn cuộc gọi thì hao pin nhanh kinh khủng. Sau em mua 2 cái sim rác đưa cho hai ông em chỉ việc nháy vào số máy của hắn. chỉ 1 hôm là nó sợ luôn bác ạ.

hexman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn vào call option chỉnh thời gian bao nhiêu máy sẽ tự động trả lời hoặc thời gian mấy hồi chuông sẽ tự động trả lời.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...