Xin link down win7 rc, 64bit

funnythanh

GÂY DỰNG
Chào các bác, ko biết các bác download win7 ở trang nao vậy, cho em xin cái link down load win 7 rc 64bit nha, em tìm hoài trên google mà thấy.
Mong các bác giúp rm út tí.
cảm ơn

funnythanh

GÂY DỰNG
thanks edunguyen và DHL ,cái link này: "http://www.namln.com/2009/10/windows...link-from.html" mình down dc rồi, down xong chạy file "Win7-P-Retail-en-us-x86.exe" , sau khi chạy xong nó tạo ra một thư mục chứa các file như setup, boot... và các thư mục: boot, efi, source, support,... nhìn giống như các thành phần trong đĩa soucre của window, nhưng ko có file .iso, cái này giờ mình burn burn đĩa data bình thường hay sao vậy bác, nếu burn data như bình thường thì nó có boot dc ko. lúc trước em chủ yếu burn từ file "iso" để boot ko ah, cái này em chưa làm bao giờ mong các bác chỉ giáo.
à còn cái của bác DHL thì em cũng làm như hướng dẫn của bác như nó báo là ko tìm thấy file này.
xin cảm ơn 2 bác nhiều.

funnythanh

GÂY DỰNG
không bác nào giúp em vậy, buồn quá, cái Win7 Enterprise x64 này nó chỉ cho xài Free có 3 ngày ah. huhu. Hôm nay là hạn chót rồi, ko biết mai nó khởi động vào nó có đòi key để máy hoạt động ko nhỉ

VietApps.com

GÂY DỰNG
Contact em. Em tặng bác soft. bản RC thì thoải mái :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...