Xin link down WM2005

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em tìm trên forum mà ko ra được cái link để down bản WM2005 full ram cho O2 II (nghe bác gì nói đây là bản ổn định nhất). Bác nào còn nhớ cái link cho em xin cái. Cho em xin cái link để down tool backup cái rom hiện tại luôn, ko lỡ up ko được lại phiền.

DAng Quoc Minh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nhân tiên cho mình hỏi thệm, bản WM2005 này cài lên o2iis ok kg? nghe mọi người bàn tán tùm lum kg biết nó có tốt hơn kg?

PhamQuang

GẮN KẾT
DellAximX5 said:
Em tìm trên forum mà ko ra được cái link để down bản WM2005 full ram cho O2 II (nghe bác gì nói đây là bản ổn định nhất). Bác nào còn nhớ cái link cho em xin cái. Cho em xin cái link để down tool backup cái rom hiện tại luôn, ko lỡ up ko được lại phiền.

Các Link đều die cả rồi bạn ạ, chỉ có ai kịp load về thì còn thôi. WM2005 dùng cho O22, trước kia trên Wiki có 2 bản: v1.5f (phải dùng patch) và v1.6a (full RAM). Bản bạn cần là v1.6a đó. Link để load hiện ko ở đâu còn, mình chỉ kịp giữ bản v1.5f thôi, nếu cần bạn PM cho mình, mình sẽ dẫn Link.

PhamQuang

GẮN KẾT
DellAximX5 said:

Bạn dùng O22s? Vậy thì chưa có bản WM2005 cho dòng này đâu, chỉ có cho dòng Himalaya (O22 thuộc dòng này) mà thôi.

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hãy vào trang web của ông hoàng WM 5 mà download
http://buzzdev.net nhớ đâng ký nick nha. đây là trang web of buzz light year chỉ nói về WM 5 mà thôi

Loox600

GÂY DỰNG
Wm 2005

Mình có download được những file sau đây:
1. 2005.part1.rar + 2005.part2.rar
2. BuzzWM2005Splash.cab
3. wm2k5_XDA2_HIMALAYA_O2_fullRAM.rar
Nếu bạn cần thì mình sẽ gửi.
(Chưa cài thử vì đang dùng phần mềm của O2 không tương thích với WM >2003)

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác cho em hỏi cái này xài cho HP iPAQ rx3715 có được không ?

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Agassi said:
Các bác cho em hỏi cái này xài cho HP iPAQ rx3715 có được không ?
hiện nay chưa có hỗ trợ cho dòng máy hp bạn ạ

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Loox600 said:
Mình có download được những file sau đây:
1. 2005.part1.rar + 2005.part2.rar
2. BuzzWM2005Splash.cab
3. wm2k5_XDA2_HIMALAYA_O2_fullRAM.rar
Nếu bạn cần thì mình sẽ gửi.
(Chưa cài thử vì đang dùng phần mềm của O2 không tương thích với WM >2003)

Bạn send cho mình file wm2k5_XDA2_HIMALAYA_O2_fullRAM.rar đi. Dung lượng bao nhiêu vậy bạn?

@ Làm sao để backup bản rom hiện tại vậy các bác?

chan_an168

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không biết O2 XDAI có cài bản này được không?

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...