Xin may anh chi day thay doi mang inh boot HTC sang o2 cua Neo!!

Chao may anh.
Minh la thanh vien moi cua ho xda.em moi su dung may o2 neo,nhung luc boot khoi dong may hien mang hinh chao cua Dopod HTC chu khong phai la mang hinh chinh cua o2 xem khong pro gi het.huhu....may em xai rom 2.15.13.27 wwe.xin may anh chi day em thay doi duoc mang hinh chao do bang mang hinh chinh quen thuoc cua o2.trong cho pro ti ma.thanks

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chao may anh.
Minh la thanh vien moi cua ho xda.em moi su dung may o2 neo,nhung luc boot khoi dong may hien mang hinh chao cua Dopod HTC chu khong phai la mang hinh chinh cua o2 xem khong pro gi het.huhu....may em xai rom 2.15.13.27 wwe.xin may anh chi day em thay doi duoc mang hinh chao do bang mang hinh chinh quen thuoc cua o2.trong cho pro ti ma.thanks
Hihi đến giờ theo mình biết chưa có cách change boot image cho Neo đâu bạn à, cố gắng chờ vậy :)

hungnv

DJ-Nonstop(Zclack_VipLak)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thay được rồi hả anh? Em tưởng WM5.0 chỉ có UNI và WIZARD thì mới splash được thôi nhỉ :confused: Neo làm có khó không anh?
Neo có lâu rùi mà Simle,nhưng chỉ có 2 cái thôi.Đó là của O2 và HTC.
Mình cũng định up lên nhưng vào xda-developers khó quá.
Để khi khác vậy:D

hungnv

DJ-Nonstop(Zclack_VipLak)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
khi down về rồi giải nén ra,Sync PPC với PC rồi chạy file đó.Thế là xong,cách thức up ROM như thế nào thì bạn làm như vậy:)

khi down về rồi giải nén ra,Sync PPC với PC rồi chạy file đó.Thế là xong,cách thức up ROM như thế nào thì bạn làm như vậy:)
Mình up được rui,nhưng màn hình HTC vẫn hiện lên bạn ơi.mình muốn bỏ hết,sài ROM chuẩn tiếng anh của o2 luôn như vậy mới thấy Pro.nhưng mình tìm không thấy ROM chuẩn tiếng anh của Neo,và mình vô trang Xda - Developers thì thấy nói về cái gì G3 và G4 mình không hiểu,bạn có thể vui lòng giúp mình voi được k?thanks

Bài viết cần bạn xem thêm

Một bạn vừa nhắn hỏi khá thú vị: “Tại sao bao cao su thường bán theo từng gói 3, 6, 12,… cái?” Đây là điều ít ai để ý tới nhưng chắc hẳn cũng có lý do gì đó thì người ta mới chọn cách đóng gói số lượng ...
Lazada Vietnam Master card on Monday