xin,mượn, trade acc paypal

Các thớt khác của dinhnhan

dinhnhan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
chuyện là thế này, em muốn giao dịch với 1 vài người ở nước ngoài với số tiền ko lớn lắm nên em muốn giao dịch qua pp cho nhanh, nhưng các bác cũng biết là pp việt nam ko cho nhận tiền vì vậy em muốn hỏi cách lập 1 cái visa ở nước ngoài- cách nào rẻ nhất ấy, hoặc là bác nào bây giờ ko còn muốn dùng thì có thể cho em mượn, em xin hoặc như thế nào mà em có 1 cái pp có thể nhận được tiền và em rut được ở vn.

@..: cái tựa hơi sock nhưng bài thì chắc là ko phạm luật phải ko?

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hic, em không rõ ở VN thế nào, nhưng bên em thế này. Sau khi có tài khoản ngân hàng và thẻ visa, bác đăng ký với paypal, paypal sẽ gửi 1 khoản tiền khoảng 1,5euro vào tài khoản của bác, ở phần thông tin người gửi sẽ có 4 số code để confirm với paypal. Sau khi confirm xong thì bác mới được phép sử dụng. Thứ 2 nữa là khi có 1 cái acc ở nước ngoài thì bác phải dùng Ip của nước ngoài mới vào được, nếu không sẽ bị block ngay, với những lý do đó thì em nghĩ bác không thể thực hiện được những yêu cầu của bác.
P/S: tiền to mới phải dùng pp chứ bác, tiền nhỏ thì chuyển sao chả đươc???

Vấn đề mượn account Paypal thì hơi khó vì trong tài khoản Paypal có chứa các thông tin quan trọng của người chủ tài khoản Paypal.
Tuy nhiên nếu bạn muốn nhận tiền qua Paypal tại VN thì tôi có thể thực hiện được các yêu cầu của bạn.Bạn có thể nhận bằng đô la tại Ngân Hàng ngoại thương. Nếu bạn cần biết thêm chi tiết thì email cho tôi: vidaso@gmail.com

Bài viết cần bạn xem thêm

Để mih báo admih đóng cho bạn nhé....hihih.
Lazada Vietnam Master card on Monday