xin phần mềm Dictionnary

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2007 lúc 22:17
Một lựa chọn nữa về từ điển cho bác đó là eDictionary, có cả A-V, V-A và audio nữa, nếu bác muốn thử PM cho em và cái mail của bác.

27 Tháng một 2007 lúc 17:01
@ cuongo2 : cái edictionary có voice ko bác, em thấy cái hình loa trên giao diện mà bấm zô ko thấy jì. Còn phím esesector có chức năng jì vậy bác?
Em muốn vote cho bác mà chưa bít cách, bác chỉ em tí nhá (PM), còn bác ở TpHCM thì cho em xin số DT, anh em ta đi cà phê để em cám ơn bác, nhờ bác mà em biết thêm nhiều món mới. Chúc bác nhiều sức khoẻ.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng một 2007 lúc 23:39
@ cuongo2 : cái edictionary có voice ko bác, em thấy cái hình loa trên giao diện mà bấm zô ko thấy jì. Còn phím esesector có chức năng jì vậy bác?
Em muốn vote cho bác mà chưa bít cách, bác chỉ em tí nhá (PM), còn bác ở TpHCM thì cho em xin số DT, anh em ta đi cà phê để em cám ơn bác, nhờ bác mà em biết thêm nhiều món mới. Chúc bác nhiều sức khoẻ.
bác chưa có file audio của nó nên kô có bác ạh,còn eslector hình như là để tra nhanh hay sao ý:D

namcan05

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng hai 2007 lúc 23:32
bác chưa có file audio của nó nên kô có bác ạh,còn eslector hình như là để tra nhanh hay sao ý:D
cái eSelector dùng như click & see đấy thôi
mình đọc các file text, doc thì chỉ vào từ cần dịch rồi dùng eSelector nó tự bôi đen dịch cả từ.. hay lắm mình đọc các file word có cái này thích....
mỗi tội mất Audio các bác ai có thì send cho mình nhé.
thanks

Bài viết cần bạn xem thêm

Pen Battle No. 1: French Everyday Writers

Trong bài Pen Battle lần này e so sánh và cảm nhận 2 cây bút dòng tầm trung cực phổ biến của Parker và Waterman: Parker Sonnet ngòi thép M và Waterman Expert ngòi F. Do chơi bút chưa lâu và bài viết k ...
Lazada Vietnam Master card on Monday