xin phần mềm intervideo WinDVD

Các thớt khác của bathanh72

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tình hình mình mới cài lại cái laptop của mình nhưng CD đi theo máy đã bị hư rồi nên mất chương trình intervideo WinDVD nên mạo muội lên đây xin các bro giúp đở giúp em nếu ai có thì chia sẻ cho em với thank you các anh em nhiều lắm

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
vâng tình cờ thấy trong cái CD có phần mềm này rồi nên cũng cám ơn các bác rất nhiều em đã cài rồi 7. luôn ok lắm thank you all

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tiếc là bác ở SG. Có bác nào ở HN cần đĩa CD xịn thì em cho 1 cái, tuy nhiên chỉ là bản 5. thôi

(mua ổ DVD nó kèm 1 cái thành ra có 2 cái chẳng biết để làm gì)

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tiếc là bác ở SG. Có bác nào ở HN cần đĩa CD xịn thì em cho 1 cái, tuy nhiên chỉ là bản 5. thôi

(mua ổ DVD nó kèm 1 cái thành ra có 2 cái chẳng biết để làm gì)
bác Nghiemhung ơi em cũng có bản 5 rồi ở công ty mua đó nhưng có nhớ đâu, có chuyện này nhờ bác chỉ giáo chút nhé, lúc trước khi em mua con fujitsu này thì có đầy đủ hết có cả chương trình brun rất dể sử dụng gọi là drapdrop đó nhưng mới đây khi em cài máy lại thì bỏ CD của nó vào máy thì những chương trình đó không còn sử dụng được kể cả chương trình WinDVD ( để xem Đĩa DVD ) cũgn không cài được luôn trước đây bỏ vào thì nó có đuôi là .EXE nhưng bây giờ trong CD đuôi là .iss em chẵng hiểu là gì luôn. vì vậy không cài được nửa nên mới ngửa tay xin các bác đó chứ

Bài viết cần bạn xem thêm

Nguyên hộp BayBrook Mall đã bán 3.100.000₫ hiệu Sperry lạ hoắc. Made in Indonesia

Lazada Vietnam Master card on Monday