Xin phần mềm Saola và XiaXia

21 Tháng mười hai 2006 lúc 03:45
Cotuong pocketsaola PPC

Bạn hãy vào đây mà lấy nhé .
http://files.www.sky.od.ua:8001/slava/Games/PocketSaola/
Và mình cũng muốn thử hai cái chương trình trò chơi (Coolchix 1.1 và cái Chinese Chess Purple 1.0f ) mà bạn có .Bạn cho mình xin nhé .Chân thành cám ơn bạn .
T.B.Mìnhcòn có cơ sở dữ liệu PocketSaola ( DATABASE – 2400 ván cờ cho PPC) nữa
Email.leminhhung@gmx.de

22 Tháng mười hai 2006 lúc 09:41
Và mình cũng muốn thử hai cái chương trình trò chơi (Coolchix 1.1 và cái Chinese Chess Purple 1.0f ) mà bạn có .Bạn cho mình xin nhé .Chân thành cám ơn bạn .
Email.leminhhung@gmx.de
Mình đã gửi cái Coolchix và Purple vào leminhhung@gmx.de cho bạn rồi đấy. Cảm ơn bạn đã chia sẻ Saola cho ae. Bạn gửi cho mình cái database với nhé. Email của mình là toetoetoe666@yahoo.com

22 Tháng mười hai 2006 lúc 10:21
Coolchix 1.1 trên PPC chơi chưa được thông minh lắm, mình chỉ đánh vài ván là hạ gục nó ngay.
Còn Chinese Chess thì có 2 phiên bản khác nhau:
- Bản 1.0f của Purple chơi tạm được, nhưng nó hơi ăn gian, lúc mình sắp thắng thì nó cứ chiếu quẩn hoài;
- Bản 2.0f của ZingMagic ra đời sau, trông giống hệt bản 1.0f, nhưng chơi lại kém hơn nhiều; Không hiểu 2 cái này có liên quan gì đến nhau không các bác nhỉ.
Em mới cài thêm Saola 1.0, nhưng hình như cái PPC của em hơi chậm, đang chơi mà có người gọi điện đến là bị treo máy luôn (HP iPAQ 6315). Nó chơi khá hơn 2 cái trên kia, nhưng nó nghĩ khá lâu. Hình như bây giờ đã có bản Saola 1.5 cho PPC rồi đúng không các bác nhỉ.
Còn có cái Xiaxia cho PPC nữa mà em chưa có để chạy thử. Không biết trong số các bác dùng PPC có bác nào ham mê đánh cờ không nhỉ, chia sẻ kinh nghiệm cho ae học tập với.

9 Tháng tám 2007 lúc 21:22
Các bác ơi! Đã bác nào chơi cờ online trên PPC chưa? Tôi không tài nào cài java vào máy của tôi được (O2i) nên không chơi online trên Internet được, có bác nào làm được rồi chỉ dẫn cho anh em với. Có phải WM2003 không hỗ trợ java phải không, nếu thế thì chán quá, khéo phải bóp mồm bóp miệng để đổi máy nào chơi được online quá!
Các bác tư vấn giúp anh em cái! Thank kiu iu!

toetoetoe666

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng chín 2007 lúc 19:45
Các bác ơi! Đã bác nào chơi cờ online trên PPC chưa? Tôi không tài nào cài java vào máy của tôi được (O2i) nên không chơi online trên Internet được, có bác nào làm được rồi chỉ dẫn cho anh em với. Có phải WM2003 không hỗ trợ java phải không, nếu thế thì chán quá, khéo phải bóp mồm bóp miệng để đổi máy nào chơi được online quá!
Các bác tư vấn giúp anh em cái! Thank kiu iu!
Em bỏ cái ý định chơi cờ tướng trên PPC rùi, dùng PC chơi cho nó đã các bác ah, các bác cứ vào vs hoặc xq mà chơi online hay ọp line gì được hết, khỏi phải suy nghĩ :D

14 Tháng chín 2007 lúc 21:33
Đúng là ở nhà thì chơi trên PC là ngon nhất nhưng những lúc đi xa, công tác nếu kiếm được chỗ nào có wifi mà chơi cờ online thì cũng đỡ buồn , hơn là chơi óp lai . Các bác nhể! Bác nào đã chơi được online XQI trên PPC rồi , hay cài được cái java vào máy O2i rồi tư vấn cho anh em cái

nhatvu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng mười hai 2008 lúc 11:34
Re: Cotuong pocketsaola PPC

Email.leminhhung@gmx.de
Cám ơn bạn nhiều,
Bạn gửi mình cái data base luôn nha :D
Email: nhatvu2222@yahoo.com
Mnay thanks

Bài viết cần bạn xem thêm

các bác cho em hỏi phí ĐK KDCN đã bao gồm thuế VAT chưa ạ? hhvn có xuất hóa VAT không?
Lazada Vietnam Master card on Monday