Xin phần mềm

mondeo2906

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng chín 2007 lúc 20:26
Mình cần phần mềm có thể quản lý các ngày đặc biệt như ngày sinh, ngày lễ, hay một ngày đặc biệt nào đấy ngay trong Calendar của PPC. Đánh thử mấy từ khóa mà chẳng tìm ra. Ai biết xin chỉ giúp.
Nhân tiện, mình cài mấy phần mềm có hiển thị trên today, thế là cái shortcut Task và Appointment trên màn hình today biến mất luôn. Vào trong setting của today cũng không thấy mà lôi lại được. Ai biết cách nào lấy lại xin chỉ giúp (không HR nhé)

26 Tháng chín 2007 lúc 23:59
Mình cần phần mềm có thể quản lý các ngày đặc biệt như ngày sinh, ngày lễ, hay một ngày đặc biệt nào đấy ngay trong Calendar của PPC. Đánh thử mấy từ khóa mà chẳng tìm ra. Ai biết xin chỉ giúp.
Nhân tiện, mình cài mấy phần mềm có hiển thị trên today, thế là cái shortcut Task và Appointment trên màn hình today biến mất luôn. Vào trong setting của today cũng không thấy mà lôi lại được. Ai biết cách nào lấy lại xin chỉ giúp (không HR nhé)
Cần gì phần mềm hả bạn dùng ngay calendar có sẵn trong Win cũng ổn chứ sao. Vào setting->today đánh dấu vào Calendar thế là cứ thế mà dùng thôi. Chẳng hạn bạn muốn đến ngày sinh nhật người yêu bạn:D. Bạn vào Calendar, chọn Menu-> New Appointment, điền các thông tin cần thiết vào là bạn đã có một cái lịch hẹn cứ đến ngày giờ là nó báo phải mua quà cho người yêu:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Đó là trường hợp của bộ máy Spring Drive của Seiko
Lúc đầu thì cứ nghĩ, đã liên quan đến điện từ, liên quan đến tinh thể thạch anh thì tức là đồng hồ quartz, nhưng trong trường hợp này thì gần như là không phải vậy
Một sự kết hợp rất t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday