Xin phép cho e hỏi về danh hiệu của diễn đàn mình

Các thớt khác của duythangvn

duythangvn

GÂY DỰNG
E có chút thắc mắc ,ko biết post ở đây có đúng ko ,nếu ko đúng thì mod move giúp e ạ.
Trước kia danh hiệu của diễn đàn mình như : mới đăng ky,dự bị,chính thức v.v.v .. Quy định là dự bị mới đc tham gia ĐG.
Còn bây giờ danh hiệu mới như : Mới nhập hội, gây dựng ,gắn kết .. vv.v . Thì những danh hiệu nào đc phép tham gia ĐG ạ.E thấy hiện tại hầu như ai cũng tham gia đc .Nội quy e ko thấy nói tới.
Tks các bác

hnh1487

GÂY DỰNG
Em cũng cùng câu hỏi như trên, có mấy món muốn đem lên đấu giá, nhưng theo quy định cũ em chưa đủ tiêu chuẩn để ĐG nên cũng tìm hiểu khắp trong diễn đàn mà chưa thấy quy định mới. Rất mong nhận được lời đáp

hauyenhd

Người nhập cuộc
GẮN KẾT
Vẫn thế thôi mà các bác. E thấy như mất cái banner "nhập hội" với "mới nhập hội" là mở đấu giá được

Sent from my iPhone using HHVN Mobile

KTV.MHD.Ngocba

NHẬP HỘI
Hic. Bây giờ chức danh khó thật. Không biết Nick Em có bid được không nhỉ. Làm sao để bid dc mong ai biết Inbox Em với ạ

Riofan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hic. Bây giờ chức danh khó thật. Không biết Nick Em có bid được không nhỉ. Làm sao để bid dc mong ai biết Inbox Em với ạ
Bây giờ thì ai cũng bid được hết bác ạ, không như ngày xưa nữa. Giờ chỉ còn mở đấu giá là bị giới hạn thôi. Cá nhân em thấy cho nick mới vào đấu giá khiến cho việc quản lý đấu giá rất là khó

Bài viết cần bạn xem thêm

Nội dung cũng nhỏ thôi nhưng do giao dịch qua diễn đàn nên em có vấn đề nhờ các mod và anh em trên diễn đàn phân giải giúp:
Em có giao lưu với em Phương tại topic này.