Xin phép hỏi về title ạ.

Các thớt khác của dicky.ykcid

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
27 Tháng năm 2007 lúc 09:56
Trong điều II khoản 2 của Nội quy HHVN có ghi như sau

2. Thành viên sau khi đăng nhập Diễn đàn thành công được ghi nhận là “Thành viên Dự bị”; khi có đủ 30 bài post và sau khi đăng ký thành viên 30 ngày thì được ghi nhận là “Thành viên Chính thức”; có đủ 100 bài post được ghi nhận là “Ba hoa”; có đủ 300 bài post được ghi nhận là “Kỹ sư”; có đủ 500 bài post là “Bác sỹ”; Các danh hiệu này chỉ mang tính chất hài hước, tượng trưng.
Vậy Mod có thể cho em hỏi là, hiện tại số bài viết của em đang là > 400, vậy tại sao title vẫn ko đổi thành KỸ SƯ ạ :)

Và thêm 1 điều nho nhỏ nữa : Mod vui lòng nói rõ hơn về cách tính rep point của HHVN ko ạ ? vì em được một số member (kể cả CHÍNH THỨC và DỰ BỊ) thanks nhưng lại ko được tính điểm :(

nam_newport

Thành viên dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng năm 2007 lúc 17:41
Sửa chữ ký đi ku, vi phạm nội qui đó. Coi chừng chưa kịp lên kỹ sư đã phải leo lên cột điện ngắm trăng sao bây giờ.

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 14:18
Và thêm 1 điều nho nhỏ nữa : Mod vui lòng nói rõ hơn về cách tính rep point của HHVN ko ạ ? vì em được một số member (kể cả CHÍNH THỨC và DỰ BỊ) thanks nhưng lại ko được tính điểm :(
sao bác biết là bác được thanks ạ?nhờ vả hả bác?:D chứ theo em biết thì ai tăng rep hay giảm rep của mình mình đều đâu có biết đâu.em bị mấy chú chơi hoài rep bị mất hoài mà chẳng biết ai làm. buồn thế cái rep:eek: :eek: :mad:

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 14:32
sao bác biết là bác được thanks ạ?nhờ vả hả bác?:D chứ theo em biết thì ai tăng rep hay giảm rep của mình mình đều đâu có biết đâu.em bị mấy chú chơi hoài rep bị mất hoài mà chẳng biết ai làm. buồn thế cái rep:eek: :eek: :mad:
Nội quy có thể thay đổi mà không cần báo trước :D :D
Còn về cái rep, Mr. V cần viết bài có chất lượng, tư nhiên lên reputation thôi :D :D

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 15:13
thì trước đây em cứ bài chất mà viết. tăng lên được 2 rep khi mới có hơn 50 bài.thế mà chú nào đấy chán đời hay sao ý, chơi em 1 phát còn 0 rep. chẳng hiểu trời đất gì nữa tự dưng mất ko biết gì. chán vãi. mà cái này nó free nên mất chẳng sao, tiền mà mất thế này chắc tự vẫn quá

Linheo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng năm 2007 lúc 15:42
luôn tiện đây cho mình hỏi, cái rep ấy được tính như thế nào? ý là cái gì tính, hệ thống tự động chấm hay mod thấy bài viết của người post chất lượng thì chấm điểm?
còn vấn đề mất rep là sao?, những lý do như thế nào sẽ làm mất rep?

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 15:53
mỗi khi bác viết bài nào có ích cho ai đó người ta tự cảm thấy cần fải cám ơn bác, người ta sẽ dùng chức năng thanks để cảm ơn bác. bác cứ thu thập mấy cái thank đó để hệ thống tự tăng rep lên cho bác. chẳng hạn như bây giờ bác thanks cho em 1 cái, em tích lũy, đủ điểm sẽ lên rep. còn bị trừ thì bác thấy ai đó viết bài nhảm, có ý ko lịch sự hay gì gì ấy bác cứ click vào cái cân bảo nó là trừ rep, thế là rep của người đó sẽ bị mất. vì thế ai mà ghét bác, cứ me trừ rep của bác hoài thì thua(tại mình đâu có biết ai trừ rep của mình đâu).

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 16:00
mỗi khi bác viết bài nào có ích cho ai đó người ta tự cảm thấy cần fải cám ơn bác, người ta sẽ dùng chức năng thanks để cảm ơn bác. bác cứ thu thập mấy cái thank đó để hệ thống tự tăng rep lên cho bác. chẳng hạn như bây giờ bác thanks cho em 1 cái, em tích lũy, đủ điểm sẽ lên rep. còn bị trừ thì bác thấy ai đó viết bài nhảm, có ý ko lịch sự hay gì gì ấy bác cứ click vào cái cân bảo nó là trừ rep, thế là rep của người đó sẽ bị mất. vì thế ai mà ghét bác, cứ me trừ rep của bác hoài thì thua(tại mình đâu có biết ai trừ rep của mình đâu).
trừ Rep còn đỡ, chứ còn comment ít câu 'khó nghe" nữa kìa bác ơi, trong khi mình kô thể xóa được, chán thế đó. Em Rep cho bác một phát nè:D

bilavx

nguyenhuynh.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 16:12
vấn đề trên hỏi về "thành viên dự bì", "thành viên chính thức", "ba hoa", ...
Vậy muốn làm mod thì sao? cần những yếu tố gì?

Bài viết cần bạn xem thêm

Apple vừa mới khởi chạy một trang có tên gọi là Data and Privacy (Dữ liệu và Quyền Riêng Tư) trên website của mình. Khi truy cập vào đây, người dùng có thể kiểm tra và tải về tất cả các dữ liệu mà công t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday