Xin phép MOD cho em hỏi mấy bác SamShop tí ạ

Các thớt khác của wuhoatu
Status
Không mở trả lời sau này.

dauyeu

Neompx
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
1 cú điện thoại trực tiếp không lẻ khó thế nhỉ
hay lại hết xiền nọp card,
ứng tạm 10k alo đc mà

@ sao thấy giống giống bác bido quá :D

tungvabe

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
1 cú điện thoại trực tiếp không lẻ khó thế nhỉ
hay lại hết xiền nọp card,
ứng tạm 10k alo đc mà

@ sao thấy giống giống bác bido quá :D

đủ roài Nam, lên cột ngồi giờ, chưa chừa à

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em thấy đóng quách cái topic này lại là xong. Thời đại này mà còn chơi PM. :D

zusuke

GẮN KẾT
bác cứ nghĩ bác sam cũng là con người như bác đi. ko fải hơn bác cái j` đâu
thế em hỏi bác zusuke là bác đem về sài tốt bác có mở ra coi coi main có bị làm sao ko?
tới khi bị j` j` rồi mới mở ra
bác Sam cũng thế thoy
test vào mạng tốt thì bác ý cho ra lô hàng bán còn ko vào đc thì bác ý dồn kho để chuyển lại bên kia thoy

nếu chỉ xin cái ý kiến của bác Sam thì gọi điện bác ý 1 cái òi nhờ bác ý lên coi topic cho đàng hoàng
ở đây các bác nặng lời soi mói từng câu từng chữ của nhau làm chi

hì hì, tánh em nó lạ là cái rì cũng phải mở ra ngó hàng, dù hàng còn zin :D
Em thì e nghĩ cái quan trọng ở đây là: Trường hợp cái 2wire như bác chủ topic là cá biệt ?
nếu cá biệt thì ko có gì để nói, nếu e là bên SS thì chắc em sẽ có 1 ít trách nhiệm với bác ấy.
Còn bác chủ topic cũng hơi quá khi chưa nhận dc trả lời của bên SS mà đưa lên đây. Nhìu người sẽ nghĩ bác cố tình làm mất uy tín bên SS.
1 lần nữa chúc 2 bên giải quyết êm thấm, và hi vọng con 2wire của bác là cá biệt ;)

samshop

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
PM hỏi mua hàng thì họ trả lời, còn PM hỏi này nọ kỹ thuật thì ...

vâng chào bác wuhoatu :) về trường hợp em modem của bác bác có thể mang qua cửa hàng bên em kiểm tra giúp cho bác,samshop bán hàng thì tất phải có trách nhiệm với sản phẩm mình bản ra.thử hỏi các bác có bác nào mang wifi đến cửa hàng mà bên em từ chối BH vì hết hạn BH chưa ạ :).còn về trường hợp em chip kia thì bác wuhoatu lấy em 2700 HG-D chắc lấy từ lô trước,trong lô hàng đó có một vài em chip DSL không nhận tín hiệu DSL ở VN nên nhà sx phải thay chip.hàng sl lớn nên bên em cũng không thể KT kỹ hết được để biết cụ thể là em nào :).em wifi của bác hết BH bác cứ mang qua em xem cho bác:).

hoanglz

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
việc đơn giản mờ. >:)
bác SS dốt văn nên gõ hơi dài. >:)
chúc bác mau sửa được modem mà sài. >:)

rockdanh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
;)
hihi khoái có mỗi câu này, hồi xưa có anh chàng đi coi mắt cũng đòi mở ra ngó hàng dù hàng còn zin bị ông nhạc tương lai vác chổi chà rượt

MadMan

GÂY DỰNG
Em thì e nghĩ cái quan trọng ở đây là: Trường hợp cái 2wire như bác chủ topic là cá biệt ?
nếu cá biệt thì ko có gì để nói, nếu e là bên SS thì chắc em sẽ có 1 ít trách nhiệm với bác ấy.
Còn bác chủ topic cũng hơi quá khi chưa nhận dc trả lời của bên SS mà đưa lên đây. Nhìu người sẽ nghĩ bác cố tình làm mất uy tín bên SS.
1 lần nữa chúc 2 bên giải quyết êm thấm, và hi vọng con 2wire của bác là cá biệt ;)

E noi chan tinh voi bac nhe : bac boc no cung vua thoi,bac co dam the doc la cai gi cua bac bac cung khui ra xem ko a.bac cung ban do wifi,hang bac ma cai nao bac cung keu mo ra xem thi bac thua thoi gian qua,voi ca bac boc ra the hoa ra la hang bac mua bac tu pha bao hanh a. O voz topic cua samshop bac cung nhay vao,noi may cau giong the nay.e nghi la ko fair cho lam. Huu xa tu nhien huong bac a,chu bac PR hoi tho. Sry moi nguoi e dung iphone ko go dc tieng Viet

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...