Xin recovery cho IBM X41 Tablet

Các thớt khác của NghiHuu

NghiHuu

Vừa xấu vừa dốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng tư 2007 lúc 20:38
Tình hình là bộ recovery của tôi cứ chạy đến phút 89 thì treo máy (màn hình welcome của Windows cứ đứng yên chẳng nhúc nhích gì nữa). Post bài lên đây mong bác nào cũng xài X41 Tablet thì cho tôi xin cái recovery của nó với.
Cám ơn các bác trước ạ.
Hùng Anh
098 345 8888

Thế Anh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng tư 2007 lúc 15:49
Em có điều kiện chạy thử 3 con Fujittsu Tablelt PC giống hệt nhau . Con nào cũng nguyên trong thùng. Hộp đĩa của nó giống hệt nhau trong mỗi hộp có 1 đĩa DVD Recovery.

Em cho 1 đĩa DVD Recovery vào 1 trong 3 máy Recover thử thì kết quả là sau khoảng mấy chục % thì nó báo lỗi ko Recover được. Khởi động và cho Recover lại thì nó lại báo lỗi, có điều tại thời điểm báo lỗi thì số % Recover được khác với lần trước..Em lặp lại đến lần thứ 3 cũng bị thế và số % Recover cũng khác trước.

Tiếp tục cho các đĩa Recover đi kèm của chiếc còn lại vào, kết quả vẫn như thế

Máy thì mới tinh tươm 3 cái, Ko hiểu nguyên nhân vì sao chẳng nhẽ lại Recover nốt 2 cái còn lại ?

Còn mỗi 1 cách là đổi Model ổ DVD Combo trên máy đang báo lỗi sang máy khác và cho 1 đĩa Recover bất kỳ thì máy chạy Recover ngon lành.

Kết luận, lỗi tại Modun CD kén đĩa của Table PC.

NghiHuu

Vừa xấu vừa dốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng tư 2007 lúc 19:09
@Thế Anh: cám ơn bác, tôi cũng nghĩ là bộ recovery của tôi bị lỗi nén, có điều tôi chạy recovery trực tiếp từ đĩa cứng.
@legorreta: tiếc nhỉ, tôi ở SG. Cám ơn bác nhé.
@all: tôi đã được bác nhu_mylove đồng ý cho "đục" recovery từ máy bác ý rồi, thứ bảy này vác kềm búa đi làm thôi :)

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng tư 2007 lúc 09:08
Anh Dũng ơi, đục xong thì bán hay là vẫn dùng tiếp hả anh.

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước tiên phải cảm ơn Samsung vì chiếc TV LCD đời đầu của HD lăn ra hỏng phần tiếng, hình vẫn OK, nhưng câm như hến. Mặc dù nhu cầu về TV không nhiều, chỉ thi thoảng mới dùng, và các nơi public trong nhà vẫn đủ TV trừ vị trí chiếc Samsung ra. Nên qu ...
Lazada Vietnam Master card on Monday