Xin Recovery của Lenovo X200

Các thớt khác của duclam76

duclam76

HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
Chào ACE trên diễn đàn. Vừa rồi mình có mua cái X200 bên ebay.com
Tụi bán hàng trên ebay.com nó giao máy mà không có win. Vậy bác nào có bộ recovery của em nó thì cho mình chép với ạ.
Mình ở sài gòn.
Thank's các bạn trước nghen!

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lấy bộ recovery của X61-T61 vào mà chạy tạm đi bạn.Tuy nhiên sẽ thiếu nhiều driver,chịu khó vào trang chủ tải về cài.Có thể sài luôn recovery của T400 (cái này mình chưa thử) khả năng sẽ đủ driver luôn.Chúc may mắn:).

duclam76

HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
Lấy bộ recovery của X61-T61 vào mà chạy tạm đi bạn.Tuy nhiên sẽ thiếu nhiều driver,chịu khó vào trang chủ tải về cài.Có thể sài luôn recovery của T400 (cái này mình chưa thử) khả năng sẽ đủ driver luôn.Chúc may mắn:).

Cài win sạch máy chạy cho mượt đi bác,chạy SU là nó tự cài hết driver:D

thank's các bác đã giúp. Mình sẽ thử xem như thế nào, vẫn muốn có bộ recovery Zin theo nó.

OVERLOCK

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác kiếm đĩa Win OEM cho Lenovo về cài, còn ko bác cài sạch cho khỏe bác àh, xài mấy cái recovery driver cài + thêm lằng nhằng lắm, nhiều khi lại chậm cả máy nữa, chỉ cần cài sạch và update đủ driver là ghost 1 bản để lại sau này cần thì xài là khỏe nhất

duclam76

HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
recovery T400 xp vista win7 là đầy đủ nhất, phục hồi dễ dàng, đừng cài win lậu cho khổ.

thank's bác....Bác có thể cho mình chép bộ recovery cua T400 không ạ

duclam76

HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
không ai có hết hả trời, ai có cho em chép đi mà.....sẽ hậu tạ 1 chầu cafe nha!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...