Xin Soft Chat cho T-Mobile Dash WM2006

giancarlo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em đang tìm soft để chat (Agile, IM+, ...) cho T-Mobile Dash chạy windows mobile 2006 hoài mà ko thấy. ai có xin giúp đỡ em với ạ. Cám ơn rất nhiều ạ

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
PM cho mình cái email, mình gửi cho, vì lý do tế nhị nên không thể up lên đây được :)

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đã gửi mail cho bạn, có gì thắc mắc thì cứ post lên đây để anh em giúp đỡ :)

tung007

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cho em xìp pem với, gửi cho em xin một bản với, email của em đây tonngokhongcolongomong@tayduky.com, em xin cám ơn nhiều! Gửi cả cho các bạn của em nữa:
"Shenna Ortiz" <dirtdoc6@yahoo.com>, "Tarah" <pocusayahpouvbdeopcuidv@yahoo.com>, "Ivory" <karenjain@yahoo.com>, "Dick Duncan" <rikko_c86@yahoo.com>, "Jazmine Howell" <anarky04@yahoo.com>, "Andrew" <claudiuionica@yahoo.com>, "Cythia Clark" <qoowxuyyoimokmdgpnndq@yahoo.com>, "Mirtha" <kyser003@yahoo.com>, "Dean" <aquatosh@yahoo.com>, "Kitty Wheeler" <nesreennaiem@yahoo.com>, "Shenna Ortiz" <dirtdoc6@yahoo.com>, "Tarah" <pocusayahpouvbdeopcuidv@yahoo.com>, "Ivory" <karenjain@yahoo.com>, "Dick Duncan" <rikko_c86@yahoo.com>, "Jazmine Howell" <anarky04@yahoo.com>, "Andrew" <claudiuionica@yahoo.com>, "Cythia Clark" <qoowxuyyoimokmdgpnndq@yahoo.com>, "Mirtha" <kyser003@yahoo.com>, "Dean" <aquatosh@yahoo.com>, "Kitty Wheeler" <nesreennaiem@yahoo.com>, "Shenna Ortiz" <dirtdoc6@yahoo.com>, "Tarah" <pocusayahpouvbdeopcuidv@yahoo.com>, "Ivory" <karenjain@yahoo.com>, "Dick Duncan" <rikko_c86@yahoo.com>, "Jazmine Howell" <anarky04@yahoo.com>, "Andrew" <claudiuionica@yahoo.com>, "Cythia Clark" <qoowxuyyoimokmdgpnndq@yahoo.com>, "Mirtha" <kyser003@yahoo.com>, "Dean" <aquatosh@yahoo.com>, "Kitty Wheeler" <nesreennaiem@yahoo.com>, "Shenna Ortiz" <dirtdoc6@yahoo.com>, "Tarah" <pocusayahpouvbdeopcuidv@yahoo.com>, "Ivory" <karenjain@yahoo.com>, "Dick Duncan" <rikko_c86@yahoo.com>, "Jazmine Howell" <anarky04@yahoo.com>, "Andrew" <claudiuionica@yahoo.com>, "Cythia Clark" <qoowxuyyoimokmdgpnndq@yahoo.com>, "Mirtha" <kyser003@yahoo.com>, "Dean" <aquatosh@yahoo.com>, "Kitty Wheeler" <nesreennaiem@yahoo.com>, "Shenna Ortiz" <dirtdoc6@yahoo.com>, "Tarah" <pocusayahpouvbdeopcuidv@yahoo.com>, "Ivory" <karenjain@yahoo.com>, "Dick Duncan" <rikko_c86@yahoo.com>, "Jazmine Howell" <anarky04@yahoo.com>, "Andrew" <claudiuionica@yahoo.com>, "Cythia Clark" <qoowxuyyoimokmdgpnndq@yahoo.com>, "Mirtha" <kyser003@yahoo.com>, "Dean" <aquatosh@yahoo.com>, "Kitty Wheeler" <nesreennaiem@yahoo.com>, "Shenna Ortiz" <dirtdoc6@yahoo.com>, "Tarah" <pocusayahpouvbdeopcuidv@yahoo.com>, "Ivory" <karenjain@yahoo.com>, "Dick Duncan" <rikko_c86@yahoo.com>, "Jazmine Howell" <anarky04@yahoo.com>, "Andrew" <claudiuionica@yahoo.com>, "Cythia Clark" <qoowxuyyoimokmdgpnndq@yahoo.com>, "Mirtha" <kyser003@yahoo.com>, "Dean" <aquatosh@yahoo.com>, "Kitty Wheeler" <nesreennaiem@yahoo.com>,

nghiadao

TRÙM M.O.D.E.R.A.T.O.R
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em nhớ là t mobile có tích hợp yahoo messenger mà ?! nhìn xong cái list ông Trung trốn luôn roài!

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhìn cái list cùng tung007 trốn là cái chắc, ai cần thì email trực tiếp cho mình, mình sẽ reply, không nên đang trên đây nhiều :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Hi SMOD,
Topic đấu giá dưới đây của em:
https://www.handheld.com.vn/threads...kt-22h30-ngay-26-03-2019.518063/#post-3823266
Winner MS3 là bạn @MonMon82, và đến nay sau những lần hẹn thực hiện ...
Lazada Vietnam Master card on Monday