Xin tài trợ từ doanh nghiệp , dễ hay khó ??

Các thớt khác của davitru

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng chín 2007 lúc 01:21
Ồi.. em đang bức xúc việc này , chả biết viết vô đâu nên nghĩ viết ở đây có khi lại hay chăng.. Chả là trường đại học em sắp có 1 chưong tình "Tôn Vinh Sắc Đẹp Phụ Nữ" .. Đang cần tìm tài trợ mà sao thấy khá nan giải.. Có bác nào ở handheld làm ở bộ phận marketing của cty lơn lớn ko ạ ^^.... Chi phí dự kiến khoảng 90 tr :eek: ... :D / Tuy quyền lợi thì có rất chi nhiều ^^ nhưng chả biết đào đâu ra doanh nghiệp tiềm năng đây ..:(

lengkeng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng chín 2007 lúc 01:26
À, tớ có thể tài trợ 1 chuyến du lịch vòng quanh Đông Nam Á cho người được giải nhất :D :cool:

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng chín 2007 lúc 09:53
:D.. bác Blue ghost nói chuẩn quá ^^.. em ở HSV mà , lại ở ban đối ngoại nữa nên đang điên đầu lắm ạ

to bác lengkeng : hihi.. Bác nói thật ko ạ.. ^^...

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng chín 2007 lúc 12:00
Thật, sau chuyến đi vòng quanh ĐÔng Nam Á một thời gian thì bác lengkeng sẽ thay cái avatar bằng ảnh một... nhóc khác :)

darkofdevil

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng chín 2007 lúc 14:23
Thật, sau chuyến đi vòng quanh ĐÔng Nam Á một thời gian thì bác lengkeng sẽ thay cái avatar bằng ảnh một... nhóc khác :)
Chắc đi tham quan trong 9 tháng 10 ngày bác hen :p

lengkeng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng chín 2007 lúc 14:42
Thật chứ đùa à :p Lưu ý là giải thưởng chỉ dành cho 1 người và ko được qui đổi sang tiền mặt :D

À mà này, thí sinh dự thi có nam giới ko đấy :eek: :eek: :D

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
28 Tháng chín 2007 lúc 16:51
Đông Nam Á thì chỉ tài trợ được cho giải khuyến khích thôi.

Giải nhất thì phải tài trợ vòng quanh Châu Âu, kéo sang Hoa Kỳ (nếu điều kiện sức khỏe cho phép).

Trên HHVN này may ra có bác sonadt đủ khả năng hứng thú với lời chào mời này.

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng chín 2007 lúc 20:26
Thật chứ đùa à :p Lưu ý là giải thưởng chỉ dành cho 1 người và ko được qui đổi sang tiền mặt :D

À mà này, thí sinh dự thi có nam giới ko đấy :eek: :eek: :D
:D :D.. dạ vậy thì hay quá có gì em sẽ Add nick YM anh để tiện liên lạc ạ ^^.. nhưng kinh phí làm chuơng trình vẫn còn nhức nhối quá.. :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Công ty Vũ Hồng Minh xin giới thiệu đến bạn sản phẩm ANDROID TV BOX : X-PRO
Giá chỉ: 900.000 đ
Tặng chuột không dây RAMBO (trị giá 100k)

Lazada Vietnam Master card on Monday