Xin thông tin địa điểm bán laptop HP uy tín

Các thớt khác của gxo
24 Tháng một 2008 lúc 15:27
Tình hình là m định mua 1 con laptop chừng 14tr ~~> max 16tr (đã VAT, ko có càng tốt)
Tính chọn con HP 6520s T7250, ram 1GB, HDD 120, 14" giá 880 ~ 890$ hoặc HP chip AMD TL 58 hoặc 60 thì càng tốt
Xem đi, xem lại nhiều thông tin trên nhiều 4r về laptop, cũng đã bik sơ sơ về cách nhận biết hàng loại 1, loại 2 , và 1 số các cửa hàng thuộc danh sách đen =.=" nhưng lại ko bik địa chỉ 1 số công ty có uy tín >.<
Vậy xin hỏi, muốn mua HP cấu hình như trên thì nên đến cửa hàng hay công ty nào uy tín về chất lượng (hàng loại 1, ko phải loại 2) và dịch vụ hậu mãi ?
M cần địa chỉ chi tiết
Xin cảm ơn
P/s : m đã đến thế giới di động thì bán hàng bảo m lấy hàng trưng bày =.=

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2008 lúc 16:53
Tình hình là m định mua 1 con laptop chừng 14tr ~~> max 16tr (đã VAT, ko có càng tốt)
Tính chọn con HP 6520s T7250, ram 1GB, HDD 120, 14" giá 880 ~ 890$ hoặc HP chip AMD TL 58 hoặc 60 thì càng tốt
Xem đi, xem lại nhiều thông tin trên nhiều 4r về laptop, cũng đã bik sơ sơ về cách nhận biết hàng loại 1, loại 2 , và 1 số các cửa hàng thuộc danh sách đen =.=" nhưng lại ko bik địa chỉ 1 số công ty có uy tín >.<
Vậy xin hỏi, muốn mua HP cấu hình như trên thì nên đến cửa hàng hay công ty nào uy tín về chất lượng (hàng loại 1, ko phải loại 2) và dịch vụ hậu mãi ?
M cần địa chỉ chi tiết
Xin cảm ơn
P/s : m đã đến thế giới di động thì bán hàng bảo m lấy hàng trưng bày =.=
Theo mình thì HP 6250 nên tham khảo thêm ở Điện máy Nguyễn Kim - SG (HN thì ở đường Tràng Thi) . Giá mấy loại HP này ở đó giảm giá khá cạnh tranh . Cài đặt cũng có hỗ trợ, giao hàng tận nhà nếu có nhu cầu, không mất thêm tiền .

duyvu2011

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2008 lúc 20:03
mình mua cho mình và vài người bạn tại Nam Á thấy cũng tốt! có thể không cần VAT nếu là hàng nhập hay 2,5% (bình thường là 5%) nếu là máy do nhà phân phối tại VN nhập về!

nambun

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2008 lúc 23:27
Mua đồ này phải mua ở các cty có tiếng với anh em. HN lad cũng ổn, hậu mãi tốt. Chứ mua ở siêu thị, cửa hàng hoàng tá tràng hậu mãi dở òm. Hoặc nếu ko lăn tăn về giá, đến chỗ nào làm đại lý mà mua. đập hộp luôn.

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng một 2008 lúc 18:19
Mua đồ này phải mua ở các cty có tiếng với anh em. HN lad cũng ổn, hậu mãi tốt. Chứ mua ở siêu thị, cửa hàng hoàng tá tràng hậu mãi dở òm. Hoặc nếu ko lăn tăn về giá, đến chỗ nào làm đại lý mà mua. đập hộp luôn.
Ở đâu không biết chứ em mua Nguyễn Kim khá ổn đấy . Cài đặt, mang đến tận nhà nếu cần . Thích gì ghi ra là đội service cài luôn . Còn BH của máy HP thì quá đơn giản, vì hàng chính hãng nên cứ mang lên phòng BH HP là được BH thôi . Còn với HN Lab thì em cũng mua nhiều, nhưng hầu hết mua hàng Dell, IBM vì giá tốt và BH cũng đơn giản, anh em mà . :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, FIFA đã công bố tổng số tiền thưởng tại FIFA World Cup 2018. Theo đó, sẽ có 791 triệu USD được trao bao gồm cả tiền thưởng, tiền thanh toán cho các đội bóng và cầu thủ. Riêng 32 đoàn tham dự sẽ nhận được tổng số tiền là 400 triệu USD.

Cụ th ...
Lazada Vietnam Master card on Monday