ĐIỆN THOẠI Xin trải nghiệm cầm dùng thực tế Iphone XR

Các thớt khác của cao vũ linh
Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8plus và X nhiều không. Xs, Xs max e thấy cao quá ko cần thiết ạ.
Tiện hỏi luôn thông tin về e-sim bác nào biết chia sẻ để e biết mua vn/a hay mua 2 sim vật lý ạ.
Chúc các bác đêm chủ nhật vui vẻ.

Attachments

Em cũng chưa hiểu lắm vấn đề sim vật lý, cứ như bọn Androi cho nhanh! Em cũng vác 2 máy đây cũng mệt nhưng 2 con sd riêng vẫn hay hơn đó, bác thích xoá phông thì mới nói chứ 2 con ip8 hay 8plus với e là ổn, trước dùng thêm samsung note quá hay nhưng cuối cùng vẫn về iphone

mua 2 sim vật lý (bản HongKong) chứ VN đã hỗ trợ e-sim đâu mà mua. XR đc cái màn bự hơn X một chút nhưng chất lượng hiển thị không bằng. Đã đang dùng X thì sang XR là hạ cấp chứ ko phải nâng cấp!

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
K TƯ VẤN LỰA CHỌN & MUA SẮM 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Số là thế này ạ:
Ngày 26/3/2019 em và bác Toàn có giao dịch mua, bán tại đây ạ: https://www.handheld.com.vn/threads/ban-ipods-air-95.515122/
Em dự định mua qua giao dịch trung gian HHVN tuy nhiên seach thông tin thì thấy có thể tin tưởng đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday