Xin trợ giúp anh em làm Viettel - em bị nhắn máy + SMS mất dạy.

Các thớt khác của chaunghe

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hiện nhà em đang bị 1 số ĐT Viettel nhắn máy - nhắn tin mất dạy đêm ngày .
Xin nhờ anh em nào Viettel cho em lời khuyên giải quyết vụ này em xin cảm ơn rất nhiều .
Lên đây kêu khổ, mong anh em giúp đỡ em .

Cảm ơn anh em xem tin .

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu chỉ là 1 số thì bác sài phần mềm chặn cuộc gọi,tin nhắn là được mà.Hay ý bác là muốn truy tìm nó để xử lý.

banlanuatraitimtoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu chỉ là 1 số thì bác sài phần mềm chặn cuộc gọi,tin nhắn là được mà.Hay ý bác là muốn truy tìm nó để xử lý.

Máy bàn cài kiểu gì anh ơi? Anh Dũng cho em số ĐT nháy máy anh em xử lý cho ạ.

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Tất nhiên nó không chơi vào máy ĐT của em vì em chặn ngay.
Chẳng là nhà em có mấy số ĐT di động, cố định nó đều biết mới khiếp . Nó nhắn luôn cả máy bàn EVN cố định không dây lời lẽ mất dạy . Nếu truy được địa chỉ nó thì em nó đi luôn khỏi nhắn nhe =)).
@Phương : Ôi, cảm ơn em nhiều lắm . Để nhắn cái số thằng này em giai xử lý giúp anh với nhé .

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Tý anh kích chục cái sim rác vừa nhá vừa nhắn cho chú chặn nhé :D sim mới o cần bẻ ra mỗi sim anh nhá chục lần ,1 ngày ra vào vài trăm sim và có mất vài nghìn khách hàng cũng o biết vì các mạng lên xuống tài khoản thất thường :)) Còn tìm thông tin thì quên đi nhé, có mún thử o nèo =))=))=))

minhai

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Search thông tin thì search đc nhưng nó k ra cái thông tin gì đâu bác à! Toàn đại lí kích hết sim nên chẳng có chút manh mối gì đâu! Bác báo lên tổng đài để chặn số đấy đến tất cả các số VT của bác thôi..

Còn nếu bác muốn có chút hi vọng thì nhắn số đó đến em, em thử seach cho!

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác đưa cái số nó lên đi anh em HHVN đọc được bài này nhá cho nó riết nó cũng khùng mà chết à

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cai trò nhá này sao mãi cứ tiếp diễn thế nhỉ, bệnh lâu năm khó trị quá. ai bị dính là điên cả đầu óc

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Khổ nỗi là người này biến thái, ngoài nhá máy còn nhắn tin bậy bạ vào máy di động gia đình và máy cố định không dây .
Mệt mỏi tìm hướng xử lý với mấy ông này lắm .

NghiHuu

Vừa xấu vừa dốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tội nghiệp em trai, hiền lành thế mà ...
Chúc em mau khắc phục sự cố.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...