Xin tư vấn giùm địa chỉ bán tai nghe đáng tin cậy tại HN !

celebs

NHẬP HỘI
Mình đang có ý định sắm 1 con tai nghe xịn , nhưng lại sợ bị dính hàng lởm , các bác ai biết địa chỉ nào ở HN bán hàng chuẩn giá hợp lí xin giúp đỡ , cảm ơn nhiều !!!

daniel one

GÂY DỰNG
bác ko nói hãng + giá tiền thì sao tư vấn được, cá nhân em đánh giá tai nghe <500k dành cho SV như em thì chỉ cóa sony là đạt yêu cầu thui bác ạ.
bác ra sony center bán rất ổn (ko sợ lởm), p/p em thấy so vs hãng khác rất ok.
em cóa cái sony dùng 2 năm rùi vẫn ổn, cơ mà càng nghe càng hay mới chết :))

hoicham

^^!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác ko nói hãng + giá tiền thì sao tư vấn được, cá nhân em đánh giá tai nghe <500k dành cho SV như em thì chỉ cóa sony là đạt yêu cầu thui bác ạ.
bác ra sony center bán rất ổn (ko sợ lởm), p/p em thấy so vs hãng khác rất ok.
em cóa cái sony dùng 2 năm rùi vẫn ổn, cơ mà càng nghe càng hay mới chết :))
em thì chỉ thích KOSS; Bác có thể tìm hiểu KOSS 35 or 75, porta pro, ...ở HN nhiều chỗ bán loại này mà ko sợ lởm (shopdunk,e-store)

minteng

GÂY DỰNG
tai nghe xịn thì có nhiều chỗ bán lắm, nhưng giá tiền thì cũng "xịn" luôn
xin tư vấn cho bạn 1 số cửa hàng:
1. Số 6 hàng bài: công ty Digiworld Hà Nội, site: digiworldhanoi.vn
2. HN Phone: nhà số 9, nghách 55/31, phố Thanh Lân, phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội. (bán bên muare hàng khá khủng)
3. Techland: 35 hàng khay - số 6 phan chu trinh - 26 tràng thi , site: techland.com.vn

slaudio

MÁY HỎNG
NHẬP HỘI
Mời bạn qua của hàng Taingheviet.com số 4, ngõ 4, phố Trần Quý Kiên , Cầu Giấy, HN có rất nhiều mẫu tai nghe và máy nghe nhạc chính hãng để bạn lựa chọn :D

tainghe.com.vn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vote cho Xuân Vũ, e-store vs bác Mario ở trên:D
Cảm ơn bác đã tin tưởng XVmedia. XVmedia hi vọng sẽ là địa chỉ tin cậy của anh em Handheld nói riêng và cộng đồng những người đam mê headphone nói chung trên toàn quốc, XVmedia luôn không ngừng chọn lọc để mang những sản phẩm có giá trị cao và giá thành tốt nhất đến người tiêu dùng www.tainghe.com.vn/

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.