Xin tư vấn giúp em Sony 1000USD

Các thớt khác của whiterabbit

whiterabbit

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2008 lúc 10:36
Em rất thích Sony màn hình 13.3 inches nhưng chỉ có 1000USD thì có mua được không các bác nhỉ?

"Yêu cầu cao" của em là card màn hình rời càng cao càng tốt và Santa Rosa, đúng là em đã suy nghĩ dzữ lắm mà không có giải pháp gì hết nên mới lên đây cầu cứu các bác ....Giúp em nhé ...Em cảm ơn nhiều nhiều ...

10 Tháng một 2008 lúc 10:45
thua rồi ko mua nổi đâu^^,sz 13.3 inches hàng mới muốn T7500 gf8400 phải giá chót 1600(có khi là 1500 nếu hàng xách tay),theo em biết là vậy^^,có câu nói vui của em là dưới 1500 đừng mơ vaio xịn,hix.
re:sao thấy cái nick và cái signature giống của chị thỏ vậy nhỉ^^

whiterabbit

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2008 lúc 10:56
Dạ em không ngại máy 2nd hand đâu ạ....Em cũng biết người biết ta mà ....Xin các bác tư vấn thêm....

Em thích Sony vì nó có màn hình đẹp, các bác cho em xin tư vấn màn hình của hãng nào đẹp như Sony được không ạ? Cho nó rẻ rẻ đi thui.

to @swatgibl: Đính chính em là anh thỏ chứ hổng phải chị thỏ bác ui .....

10 Tháng một 2008 lúc 11:04
còn hàng second hand thì chịu khó hỏi thêm và tìm thêm trên tinhte,5s,và box buôn bán đấu giá trong diễn đàn này nhe,chúc anh mua đc con máy ưng ý^^
@thì em đâu nói là chị thỏ mà em bít đâu,khác cái câu cuối là ngủ với gấu,rùi câu kia là thỏ ko ăn thỏ chỉ ăn...cá:D

10 Tháng một 2008 lúc 11:19
httpwww.handheldvn.comforumshowthread.phpt=81616 đang bán 1 con sz 110,chip T2400,vga 7400,xài khá(ngang với 8400 chỉ thua 1 ít công nghệ mới)chi tiết card thì tham khảo thêm ở mục vga laptop:D

10 Tháng một 2008 lúc 11:43
Em rất thích Sony màn hình 13.3 inches nhưng chỉ có 1000USD thì có mua được không các bác nhỉ?

"Yêu cầu cao" của em là card màn hình rời càng cao càng tốt và Santa Rosa, đúng là em đã suy nghĩ dzữ lắm mà không có giải pháp gì hết nên mới lên đây cầu cứu các bác ....Giúp em nhé ...Em cảm ơn nhiều nhiều ...
cấu hình như thế mà model SONY thì không có đâu bạn ah

Bạn ghé vào đây xem có được chú nào ko.

http://saigongiare.com/diendan/frame.php?frameon=yes

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday