Xin tư vấn LCD 37 inch nào ?

Các thớt khác của Mẩu Mây

Mẩu Mây

GÂY DỰNG
em lượn qua mấy chỗ xem thì thấy giá mấy em same same , đọc Catalogue thì thấy như vách ấy vì em nghĩ cái ày phải qua sử dụng thực tế cơ
Các bác tư vấn cho em nên mua loại nào ạ , giá tầm 18t đổ về
thanks

Mẩu Mây

GÂY DỰNG
Nhà Bác có TV xem chưa? Nếu có rồi thì cứ xem đỡ thong thả chờ qua Tết muốn đổi gì thì đổi. Có khi tại thời điểm đó lại có nhiều mẫu mới để Bác chọn lựa và "đúng giá". Hơn tháng này TV các loại đang lên giá đấy Bác ạ.
dạ em vẫn xài 1 cái Toshiba màn hình lồi 29inch cổ lỗ . Em nó màu mè vẫn đẹp và âm thanh rất hay . Chẳng qua giờ chuyển nhà phòng bé quá , kê cái gì cũng thấy to mà tết nhứt đang tranh thủ dọn nhà cũng muốn con gái có cái coi hoạt hình đẹp hơn chút cho nó mừng , lại nữa là đống phim HD load về coi cái màn cũ uổng quá . Với lại hàng hoá mẫu mã thì ra mới liên tục nên em nghĩ hứng lúc nào mua lúc đó chứ ko như ngày xưa mua 1 cái thành tài sản để giữ gìn , đồ công nghệ mà bác
Với lại dạo mấy trung tâm điện máy em thấy giá hạ nhiều rồi đợt này lại khuýen mại tùm lum , em cũng ko rành nên ko rõ có tăng giá xíu nào ko

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em thích xem bóng đá, chơi game, xem phim hd nên thích plasma 42" hơn, anh em xem có nên mua không? Em thấy một số mẫu LG khá đẹp như cái này chẳng hạn PQ30 tất nhiên là không Full HD, 10.4 tr

Mẩu Mây

GÂY DỰNG
bác Hiệp thích thế thì thích hết rồi còn gì . Em cứ nghĩ bác "sướng" hết cả trên PPC luôn rồi :D
phòng em bé quá chứ ko em cũng chọn Plasma 42" rồi , giá bây giừ quá hợp lí mà em nghĩ cũng ko còn tình trạng Burn-in , lưu hình hay ngại tốn điện chư dân tình vẫn than . Nếu để phòng khách rộng em nghĩ Plasma 42" trở lên quá hợp lý

nvh_hn

...
GẮN KẾT
bác Hiệp thích thế thì thích hết rồi còn gì . Em cứ nghĩ bác "sướng" hết cả trên PPC luôn rồi :D
phòng em bé quá chứ ko em cũng chọn Plasma 42" rồi , giá bây giừ quá hợp lí mà em nghĩ cũng ko còn tình trạng Burn-in , lưu hình hay ngại tốn điện chư dân tình vẫn than . Nếu để phòng khách rộng em nghĩ Plasma 42" trở lên quá hợp lý

Nếu bác lấy thì tớ khuyên nên chơi Sony, màu sắc chân thật & thông minh.

@Tớ cũng đang định lấy thêm 1 con (do nhu cầu đột xuất:D) nhưng gần Tết bận, cũng lười đi nên chắc có lẽ cũng để sau Tết vậy.

N8890

Watch a Watch
Staff member
@ hai bác gì ở trên kia :D
nếu mua sony a lô mình nhé
Nguyễn Kim tràng thi giảm 4% có ok không ạ

Mẩu Mây

GÂY DỰNG
tổ buôn họp mặt cả ở đây rồi , nếu vậy em cũng đợi qua tết khiêng Sony vậy
Mà anh Nam có chân trong Machinoimport Tràng Thi ạ ? :D

N8890

Watch a Watch