Xin tư vấn mở mạng iPhone 3GS

olestar10

GÂY DỰNG
Mình mới được tặng con iPhone 3GS, hàng nguyên hộp mang từ Mỹ về, thông số như sau:
capacity: 14.3GB / version 3.1 (7C144) / carrier AT&T 5.0 / modem firmware 05.11.07
Theo thông tin trên HHVN thì nó là bản bị lock bởi AT&T, vậy xin hỏi có thể mở mạng ở đâu. Unlock bằng phần mềm hay phải tháo máy? Mình search mãi trên này mà không ra. Cảm ơn nhiều.

dhn79

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hiện tại bạn chưa thể nghe gọi được. Tuy nhiên vẫn phải tìm hiểu các thông tin khác trên diễn đàn (mục nâng cấp/ hạ cấp firmware) để không làm cái điện thoại của bạn thành cục gạch trong tương lai :D
Chúc bạn may mắn.

nktpc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
OTB 3.1 7C144 thì nên chờ thêm 1 vài hôm nữa sẽ có tool unlock mà thôi. Còn nóng làm muốn dùng thì mang đi unlock hw nhé, giá cũnt rẽ mà. khoảng 500k gì đó.

vietspyduck

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hiện tại thì bạn có thể jailbreak ra nghe nhạc,camera , la bàn ,v..v... ngoại trừ gọi nghe va sms! bạn cố gắng đợi 1 thời gian nua di!chắc sắp unlock rồi! chứ di mở hardware ra thì tội nghiệp em ip lắm!! :D...còn jailbreak như thế nào bản 3gS lock 3.1.2 thì có trong dđ!Thân

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...