Xin tư vấn, mua đồng hồ Trias Đức.

Các thớt khác của powerbook

con_ga

GẮN KẾT
đồng hồ thụy sỹ nhiều hãng lắm mà bác,bác thử tìm những hãng mà có giá tầm tiền như chiếc b quan tâm xem,chứ e thấy xài mấy chú đồng hồ đức này nó cứ thế nào ý,

powerbook

NHẬP HỘI
Cám ơn các bác đã quan tâm trả lời. Tình hình là mình đã mua rồi. Với giá tiền ấy khó mà mua được các hãng tên tuổi, đồng hồ cơ và lại đủ cả các chức năng như thế :)

Thử làm chuột bạch với em đồng hồ Đức này vậy. Hàng độc!

wiskeyhunter

GẮN KẾT
đồng hồ thụy sỹ nhiều hãng lắm mà bác,bác thử tìm những hãng mà có giá tầm tiền như chiếc b quan tâm xem,chứ e thấy xài mấy chú đồng hồ đức này nó cứ thế nào ý,
các bác ơi anh Germany anh ý không phải là Russia hay Japan đâu mà anh ý không kém gì anh Sờ Quýt (swiss). Nói về chất lượng đồng hồ thì Thụy Sĩ 10phần thì Đức được 9.999 phần ạ (thiếu 1 số phần nghìn so sai số thập phân máy tính). Còn có thể do thương mại trong công nghệ đồng hồ anh Đức anh ý thua thôi và nhất là ít hãng hơn thôi. Em không rõ về hãng trias ở đây, nhưng nếu thực là đồng hồ Germany thì "roger roger" ạ!

Paneristivn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
A.Lange & Sohne đc xếp ngang hàng với Patek và Vacheron, và nó la Made in Germany chứ ko phải Swiss made đâu bác, đúng như bác wiskey nói đấy ạ, đồng hồ Đức ko thua gì thụy sĩ đâu bác, Thụy Sĩ chỉ là nơi sản xuất nhiều đồng hồ chứ nguồn gốc thì cũng international lắm :D ví dụ như rolex của Anh, Cartier và Breguet của Pháp, Panerai của Ý .... Các hãng của Đức cũng có những dòng tầm tiền trung bình mà tốt như Stowa, Nomos, Sinn, Jorg Schauer, Dornblueth&sohn ... còn hãng Trias thì e cũng ko rõ nên ko khuyên bác đc, em chỉ biết là Cdiscount.com thì ko bán hàng giả. Em đưa bác cái link bác tham khảo : http://www.longislandwatch.com/Trias_Page-1.htm. có vẻ như Cdiscount nâng giá thật lên rồi giảm giá thu hút người mua đó mà
Chúc bác mua đc đồng hồ như ý

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng 1 bài đấu giá chiếc bật lửa Dupont Gatsby sáng nay.
Đến giờ vào thì lại ko thấy nữa, cho e hỏi bài bị xoá vì lí do gì vậy ạ?