Xin tư vấn mua O2!

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng mười một 2007 lúc 18:17
Em đang định mua một con PPC mới. Nhưng em đang phân vân giữa mấy con này mong các bác đã dùng có kinh nghiệm chỉ bảo giúp
- Giữa O2 atom Exec và O2 atom hoặc O2 Neo, con nào hay hơn cả và giá cả con nào hợp lí?
- Nên mua hẳn cái mới hay chỉ cần chơi cái cũ của ai đó để lại? Bởi vì hàng mới không biết có chuẩn không còn hàng cũ thì máy còn tốt không( thật ngớ ngẩn!)
- Ở HN chỗ nào bán giá cả hợp lí nhất, chế độ bào hành, khuyến mại và chất lượng tin cậy nhất? Vì em xem trên mạng có nhiều cửa hang rao bán quá, giá cả cũng..không biết thế nào mà kể. Em ở Hải Dương! Mong các bác thông cảm và chỉ giáo giúp!
Chúc cả nhà vui vẻ!

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng mười một 2007 lúc 23:00
1, em nghĩ là bác nên chọn Neo - ngon, bổ, rẻ

2, cái này thì tùy túi tiền thôi bác ạ, tất nhiên là mới sẽ tốt hơn cũ rồi

3, em ko biết, chỗ nào rẻ là múc
thấy nhiều bác rao bán quá mà thèm nhưng lướt qua mấy trang giói thiệu nhìn hàng mới mà..
Giá như có bác nào quen biết trên này để lại cho em thì e đỡ lớ ngớ, "dân quê" mà

Amica

Super Saiyan IV
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười một 2007 lúc 07:38
Nếu để khuyên bạn mua máy thì mình khuyên bạn ko mua con nào trong ba con ấy cả. Atom, Atom Exec của thằng Quanta sản xuất chỉ đc cái mẽ ngoài có vẻ đẹp thôi, loa ngoài rè, chụp ảnh xấu, máy xài ko nhanh lại còn dễ bị bong cái lớp sơn phủ mấy phím nữa (Mình đang xài nên biết rõ). Neo của HTC nhưng lại chạy chậm lắm, vì xài chip TI OMAP....
Nếu bạn ko muốn chọn con nào khác ngoài ba con đấy thì nên lấy Neo, tránh xa Atom.... CHuc bạn chọn đc máy vừa ý..... :)

2 Tháng mười một 2007 lúc 08:07
Nếu để khuyên bạn mua máy thì mình khuyên bạn ko mua con nào trong ba con ấy cả. Atom, Atom Exec của thằng Quanta sản xuất chỉ đc cái mẽ ngoài có vẻ đẹp thôi, loa ngoài rè, chụp ảnh xấu, máy xài ko nhanh lại còn dễ bị bong cái lớp sơn phủ mấy phím nữa (Mình đang xài nên biết rõ). Neo của HTC nhưng lại chạy chậm lắm, vì xài chip TI OMAP....
Nếu bạn ko muốn chọn con nào khác ngoài ba con đấy thì nên lấy Neo, tránh xa Atom.... CHuc bạn chọn đc máy vừa ý..... :)
Atom xấu,nghe loa ngoài nhỏ nhưng nó mạnh hơn Neo nhiều.Nói chung cố tý nữa kiếm lấy con EXEC 2nd dùng thích lắm!

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười một 2007 lúc 08:08
Atom,Atom Exec thì mình chưa xài qua nhưng nghe mấy bạn trên này than trời, Neo thì mình có xài qua nên rành chút đỉnh, Neo sóng khỏe,âm thanh rõ tốt, tốc độ cũng được(theo mình:D ).Nếu chưa sử dụng qua PPC phone thì bạn còn 1 lựa chọn nữa đó là O2 mini và O2i,giá đang rẻ,dễ vọc, vọc hư không tiếc tiền:D :D :D .

2 Tháng mười một 2007 lúc 08:24
Atom,Atom Exec thì mình chưa xài qua nhưng nghe mấy bạn trên này than trời, Neo thì mình có xài qua nên rành chút đỉnh, Neo sóng khỏe,âm thanh rõ tốt, tốc độ cũng được(theo mình:D ).Nếu chưa sử dụng qua PPC phone thì bạn còn 1 lựa chọn nữa đó là O2 mini và O2i,giá đang rẻ,dễ vọc, vọc hư không tiếc tiền:D :D :D .
Mini thì rẻ thật nhưng O2i thì kô rẻ chút nào đâu.Con này thực ra rất mạnh chỉ có điều là kô có WM05 lên hạn chế trong việc vọc Rom thôi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình mưa gió chập chờn nên mình múa may bên bàn phím để cảm nhận về cây Ambition. Gần đây mình chẳng còn rước thêm em bút nào về, có khi lại giải tán bút. Cây Faber này của một vị thí chủ ngoài Hà Nội đặt hàng với kh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday