Xin tư vấn về 9550 Storm II

alvk

NHẬP HỘI
Mấy bạn chưa biết đó thôi.
Storm 2 xem phim rất đẹp và nét ! Duyệt web thì cực kỳ tốt luôn. Ngoài ra bạn có thể xem cấu hình, hiện giờ dòng BB chưa con nào có cấu hình hơn Storm 2 hết ah.

songhongcamera

GÂY DỰNG
Mình dùng qua Storm1, vừa Up lên con Storm2 thấy Ok, màn hình cảm ứng đã cải tiến tốt hơn, duyệt web ngon, pin dùng cả Bluetooth cũng được 2 ngày. Nói chung là OK nhưng vẫn làm thêm con 8700 nồi đồng cối đá và thích cái phím bấm thực

kaching

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nhìn con Storm 2 hay chứ bác, em đang xài con Javeline + Storm II đây, ai bảo cảm ứng ko mượt mà thì phải xem lại ạh (tất nhiên ko bằng iPhone), màn hình sắc nét, màu sắc đẹp. Kiểu dáng cũng bắt mắt...Ai thích thì thích chứ em vẫn thích storm II

superman1983

SUPERSPAM
GÂY DỰNG
Storm cũng khá hay. Màn hình to, rất sáng, nghe nhạc,, xem film rất oke. Cảm ứng của Storm nếu đã xài quen đâm ra lại ghiền là đàng khác.

podster

GÂY DỰNG
Storm II chỉ khác cái là có wifi, còn lại thì chán lắm, xài 1 thời gian là ngán àh, khuyên bạn đừng chọn mua

sir.hoangdo

NHẬP HỘI
Nếu chưa dùng Storm2 thì ko nên nhận xét bừa như vậy.Dùng thử rồi mang ra để cạnh IP xem video máy nào ngon hơn??? Nếu tính theo giá tiền thì bằng giá với Storm1 và Storm2 ko có điện thoại nào sánh bằng đâu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt