Xin tư vấn về GPS đối với HP4700 hỏng loa ngoài

hazi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười hai 2007 lúc 21:54
báo cáo các bác, em dùng con HP4700 hỏng loa ngoài, giờ muốn dùng GPS nhưng khổ nỗi, loa ngoài hỏng, vậy em phải nghe headphone có phải không các bác, không lúc nó bảo rẽ phải rẽ trái làm sao mà nghe được ạ?

Vậy nếu em nghe phone, em sẽ sử dụng tai nghe bluetooth kết nói với PPC và vẫn có thể dùng song song với GPS receiver được chứ ạ?

bác nào biết tư vấn giúp em cái,

em chân thành cảm ơn các bác

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười hai 2007 lúc 22:51
Thì thay loa ngoài là xong thui

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười hai 2007 lúc 06:55
mua tai nghe BT chắc tốn thêm pin lắm :D anh dùng cầm tay hay đi xe hơi? nếu đi xe hơi thì mua cũng dc, đồ china rẻ bèo, hay cắm vào loa ngoài mini nghe cũng ok :D
thiếu gì cách, quan trọng là đồ nghề đỉnh đã có rồi ;)

hazi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười hai 2007 lúc 15:16
mua tai nghe BT chắc tốn thêm pin lắm :D anh dùng cầm tay hay đi xe hơi? nếu đi xe hơi thì mua cũng dc, đồ china rẻ bèo, hay cắm vào loa ngoài mini nghe cũng ok :D
thiếu gì cách, quan trọng là đồ nghề đỉnh đã có rồi ;)
báo cáo bác là có con Hp4700 dùng trước đây cho mọi thứ linh tinh rồi, giờ đẻ ra thêm cái car nên tận dụng làm GPS luôn, nếu dùng tai nghe bluetooth thì em chỉ dùng để đi xe hơi thôi, với lại là em ở nước ngoài chứ không phải HN hay HCM nên rất cần, nếu ở nhà, GPS là mồm em luôn, mua làm gì cho tốn kém.

Giờ em đang thiếu cái GPS receiver, phần mềm TomTom cho nước Australia, và tai nghe bluetooth. Vấn đề là nếu mua hẳn riêng một cái GPS thì các bác tư vấn mua loại nào, tầm tiền bao nhiêu. Nếu mua GPS thì có cần thêm cái GPS receiver nữa không ạ. Vì em mới lần đầu tiên nên chưa biết cái này nhiều, nhờ các bác góp ý kiến cho

21 Tháng mười hai 2007 lúc 06:23
Giờ em đang thiếu cái GPS receiver, phần mềm TomTom cho nước Australia, và tai nghe bluetooth. Vấn đề là nếu mua hẳn riêng một cái GPS thì các bác tư vấn mua loại nào, tầm tiền bao nhiêu. Nếu mua GPS thì có cần thêm cái GPS receiver nữa không ạ. Vì em mới lần đầu tiên nên chưa biết cái này nhiều, nhờ các bác góp ý kiến cho
Bác đã có ô tô rồi, tôi nghĩ bác mua luôn cái GPS của Tomtom mà dùng cho tiện. (Vì PPC của bác có vấn đề, sửa lại cũng quá tội lỉnh kỉnh. Và dùng với PPC bác lại phải mua thêm một số linh kiện phụ nữa). Bác chỉ chạy ở Úc thì tôi nghĩ sẽ rẻ hơn loại cho châu Âu này.

Cái GPS của Tomtom theo tôi được biết là nó cũng có thể sử dụng như một GPS receiver.

Bài viết cần bạn xem thêm

Những hiểm họa tiềm tàng từ VGA "trâu cày"
VGA (Video Graphics Adapter) hay card màn hình là mảng linh kiện quan trọng bậc nhất trong một bộ máy tính hoàn chỉnh, đặc biệt khi người dùng sử dụng máy tính cho những tác vụ đòi hỏi tốc độ xử lý đồ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday