Xin về cài đặt phần mền xem nhạc offline trên dòng compaq V3000?

Các thớt khác của nhuhong

nhuhong

KRT- Da nang
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 11:23
Mấy Bro cho em hỏi: Mình dùng con Compaq V3116TU nhưng khi mua là Pree Dos nên không có gì cả! Vậy bây giờ muốn cài thêm cái trình xem phim nghe nhạc mà không cần khởi động như con DV 1000, 5000....có được ko nhỉ?

tuthang

Thành viên mới - DỰ BỊ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 13:33

keque

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng hai 2007 lúc 14:26
luôn tiện cho mình hỏi express media player software cho toshiba satellite m115-s3094 với mình thử cài vista thế là nó mất luôn tính năng media offline có ai biết chỉ mình với

nhuhong

KRT- Da nang
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 22:08
Mình đã down file về nhưng cài trên Win không được. Nhưng vào Dos cũng chịu luôn! Không biết làm thế nào nữa!!!Không biết bác nào có CD zin của nó cho mình xin chép vậy....

nhuhong

KRT- Da nang
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 10:19
Quan trọng là phải kiếm được cái CD QuickPlay của chú V3000 cơ! Nhưng không biết ai có nhỉ! Mình đã đọc hướng dẫn trên HP cách cài QuickPlay nhưng toàn hướng dẫn với CD QuickPlay. Nếu dùng file down trên Web HP thì không cách nào chạy được trên DOS thì làm sao đây?

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh em Hanheld;
Diễn đàn HH bây giờ tương đối già, không có nhiều bài viết trẻ trung để các anh em trẻ như em có cơ hội chém gió cafe. Nhưng chuyên mục "Đấu giá" luôn là chuyên mục hot, thu hút nhiều nick mới tham gia. Trước em cũng tình cờ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday