Xin ý kiến chuyên gia: nên dùng PPC mini loại nào ???

28 Tháng sáu 2007 lúc 19:18
Hiện giờ nhiều loại máy quá, không biết dùng loại nào ? mình muốn dùng 1 chiếc loại nhỏ nhỏ, WM2005, ổn định, không biết nên chọn loại nào ?
Làm ơn chỉ dùm với ? O2 mini, O2miniS, Atom, Neo ...

Cảm ơn nhiều! :)

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 19:23
mini hem có wm5 roài ^^,nếu bác chỉ cần máy ồn định thì có thể chọn miniS là vừa :D,chỉ tội hơi dầy quá (vì có bàn phím),atom thì loại đi vì nhiều người phàn nàn về em nó quá ,neo có bệnh là hay chết loa.Ngoài ra,còn có một số dòng máy mới như HTC P4350 hay P3300,mới nhất là HTC Touch cũng đáng để bác lựa chọn

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 19:38
ui chán thế à, ko có con nào dùng được à ? vậy mấy con HTC P4350 hay P3300, HTC Touch thì có thể kiếm ở đâu hả bạn ? thanks
bác ở đâu ahj,ở HN co thể qua myPDA xem thử,em thấy ở đó cũng đã có Touch đó :D (8t9) ,còn mấy nhận xét kia chỉ là quan điểm của em thôi,em từng dùng qua mấy dòng này hết roài mà ^^

ducbinh.vn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 19:55
bác ở đâu ahj,ở HN co thể qua myPDA xem thử,em thấy ở đó cũng đã có Touch đó :D (8t9) ,còn mấy nhận xét kia chỉ là quan điểm của em thôi,em từng dùng qua mấy dòng này hết roài mà ^^
Chuyện, dùng qua rồi thì chán là phải:D .
Bạn cứ chọn đại 1 con 2nd hand, sau đó sẽ rút kinh..., rồi chọn con khác ưng ý .:D :rolleyes:

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 19:58
Hiện giờ nhiều loại máy quá, không biết dùng loại nào ? mình muốn dùng 1 chiếc loại nhỏ nhỏ, WM2005, ổn định, không biết nên chọn loại nào ?
Làm ơn chỉ dùm với ? O2 mini, O2miniS, Atom, Neo ...

Cảm ơn nhiều! :)
WM5, nhỏ nhỏ, ổn định, có bàn phím QWERTY, bác có thể chọn dòng HTC Hermes: 02 Trion, MDA Vario II, HTC TyTn, Cingular 8525.. :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo các bác Việt Nam sẽ thắng mấy 0 ah.
Em dự lượt đi và về là 4-2.
Ace cbi tinh thần đi bão thôi.
Lazada Vietnam Master card on Monday