Xin ý kiến về mua PC Pocket

7 Tháng mười hai 2007 lúc 23:22
mình đang muốn mua 1 em PPC nhưng chưa biết mua loại nào các bác ạ. đang lăn tăn giữa O2 Orbit, Neo, Atom Exec và Atom life. ngoài ra, thằng bạn mình lại khuyên mua black jack II của SS. hiz. hoang mang quá, chả biết mua loại nào.

nhu cầu dùng của mình là call, văn bản, wifi, GPS, music, dễ sử dụng, phần mềm thân thiện, pin khỏe...

bác nào biết thì tư vấn cho mình nhé. cám ơn nhiều. mình định mua máy mới 100% cho yên tâm.

vừa bán em iphone đi xong. thất vọng hoàn toàn về em này. hiz

tuankiet88

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng mười hai 2007 lúc 14:50
Mình đang xài ATOM EXEC nè ,xài ổn định ,mạnh ,nói chung mình thấy nó tuyệt lắm nếu thích bạn cũng làm một con atom exec đi ,nhớ mua hàng chính hãng của Rồng Thái Bình Dương bảo đảm xài chất lượng ko chê vào đâu được,chúc bạn vui vẻ

9 Tháng mười hai 2007 lúc 19:20
1 phiếu cho atom exec, mới mua 1 con hôm 20-11 vừa rồi. dùng đã lắm, với lại up rom lên WM06 sướng không thể tả :D :D :D

10 Tháng mười hai 2007 lúc 13:30
mình đang muốn mua 1 em PPC nhưng chưa biết mua loại nào các bác ạ. đang lăn tăn giữa O2 Orbit, Neo, Atom Exec và Atom life. ngoài ra, thằng bạn mình lại khuyên mua black jack II của SS. hiz. hoang mang quá, chả biết mua loại nào.

nhu cầu dùng của mình là call, văn bản, wifi, GPS, music, dễ sử dụng, phần mềm thân thiện, pin khỏe...

bác nào biết thì tư vấn cho mình nhé. cám ơn nhiều. mình định mua máy mới 100% cho yên tâm.

vừa bán em iphone đi xong. thất vọng hoàn toàn về em này. hiz

Nếu mà nhiều tiền thì cứ mua mới và mua hẳn dòng xịn nhất bi giừ như con HTC tynt gì đó ( tên khó nhớ thế :D )) . Còn thích rẻ thì em đang dùng 1 cái HP iPAQ 6515 đây , dòng Messager của HP tính năng chả thiếu cái gì kể cả GPS , chỉ có Ram , rom hơi nhỏ nhưng nhu cầu của em cũng chỉ đến thía . Thích nhất là rẻ , bền , bnà fím QWERTY !!:D

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười hai 2007 lúc 14:07
Nếu mà nhiều tiền thì cứ mua mới và mua hẳn dòng xịn nhất bi giừ như con HTC tynt gì đó ( tên khó nhớ thế :D )) . Còn thích rẻ thì em đang dùng 1 cái HP iPAQ 6515 đây , dòng Messager của HP tính năng chả thiếu cái gì kể cả GPS , chỉ có Ram , rom hơi nhỏ nhưng nhu cầu của em cũng chỉ đến thía . Thích nhất là rẻ , bền , bnà fím QWERTY !!:D
Con này có GPS, nhưng nó thíu wifi đấy bác ạ :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Shenzhen Sunsoar Circuit Technology is specialized in Printed Circuit Board & PCB Assembly including components sourcing, functional test and complete assembly for clients all over the world.
All of our base materials and process can meet ROHS and U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday