xin ý kiến về O2 XDA lls......

lamthanhle

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng mười 2007 lúc 08:41
xin ý kiến về việc mua lại O2 XDA lls......

em định mua lại 1 con O2 xda lls trên mạng(em thấy giá of nó từ 2,6-2,8tr), nhưng ko biết coi máy như thế nào, xin chỉ cách cho em xem máy như thế nào để biết coi nó có còn tốt hay ko ??
(tái bút : em đang phân vân giữa con O2 lls và lli, ko biet con nào ngon hơn ha, nhìn ngoại hình thì con lls bắt mắt thật, xin cho em thêm y kiến..):confused:

25 Tháng mười 2007 lúc 10:32
em định mua lại 1 con O2 xda lls trên mạng(em thấy giá of nó từ 2,6-2,8tr), nhưng ko biết coi máy như thế nào, xin chỉ cách cho em xem máy như thế nào để biết coi nó có còn tốt hay ko ??
(tái bút : em đang phân vân giữa con O2 lls và lli, ko biet con nào ngon hơn ha, nhìn ngoại hình thì con lls bắt mắt thật, xin cho em thêm y kiến..):confused:

nếu đc chọn một trong 2 em đó , thì bác nên chọn 02i vì tốc độ chạy nhanh hơn . bác cần kiểm tra thì tốt nhất trc khi mua bác có thể nhờ ai đó biết về kĩ thuật kiểm tra tốt hơn , hoặc có thể hẹn qua bệnh viện em, sec kiểm tra miễn phí cho bác

hexman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng mười 2007 lúc 10:39
Bác nói thế này thì cũng khó thật. Nhiều khi nhìn bên ngoài đánh giá mới cóng 99% nhưng dùng 1 thời gian nó sinh bệnh. Khi mở ra mới hay là nó đã bị phanh thây ghép nội tạng rùi. Nên em khuyên bác xem từ ngoài vào trong nếu bên bán cho phép, test màn hình cảm ứng, wifi, bluetooth, hồng ngoại, nghe nói gọi tốt, thử pin backup, pin ngoài.... nói chung là phải thận trọng khi mua hàng second nếu không bỏ tiền ra chuốc cái bực mình.

chanhtrung_reporter

Windows Mobile Forever!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng mười 2007 lúc 11:43
Lấy con S đi pác! Em trung thành với nó từ đó đến giờ nè! Bi giờ nó có WM6 roài chả thua thiệt gì anh em. Quan trọng theo em là con nì cực kỳ trâu pò! Mấy lần uprom cúp điện hay treo tưởng chết nhưng cắm cáp úp lại là được thoai! :D

lamthanhle

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng mười 2007 lúc 20:58
Lấy con S đi pác! Em trung thành với nó từ đó đến giờ nè! Bi giờ nó có WM6 roài chả thua thiệt gì anh em. Quan trọng theo em là con nì cực kỳ trâu pò! Mấy lần uprom cúp điện hay treo tưởng chết nhưng cắm cáp úp lại là được thoai! :D
nhưng nghe nói O2 sóng yếu lắm thì phải, nghe nói HP ipaq sóng ngon hơn mấy con O2??????

nếu đc chọn một trong 2 em đó , thì bác nên chọn 02i vì tốc độ chạy nhanh hơn . bác cần kiểm tra thì tốt nhất trc khi mua bác có thể nhờ ai đó biết về kĩ thuật kiểm tra tốt hơn , hoặc có thể hẹn qua bệnh viện em, sec kiểm tra miễn phí cho bác
mình ở sàigon mà, sao qua bạn được, hix.. hay là bạn chỉ 1 vài kinh nghiệm cho mình trên này đi, mình mù tịt về mấy vụ này ....:(

daredevil

Thằng Liều Mạng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng mười 2007 lúc 21:44
Mình xin bỏ thêm một phiếu cho O2S. Mình đang dùng O2S. Sóng sánh vô tư, Tha hồ up rom.Rât nhiều rom để vọc và dùng thử.
Chúc bạn có lựa chọn tốt nhất

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhớ tuổi thơ kinh khủng, ngày xưa xem phim nhớ lâu thế mà ko hiểu sao bây giờ xem phim toàn quên hoặc nhớ lộn nội dung các kiểu
Lazada Vietnam Master card on Monday