Xin ý kiến về Sony Vaio SZ

Các thớt khác của problem

problem

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng năm 2007 lúc 01:26
Chào các bác. Tui đang muốn mua 1 em lappy dòng vaio SZ. Các bác có biết ở đâu tại Hà Nội bán Lap Sony giá cả ngon lành + được bóc hộp ngay trước mặt lúc mua thì chỉ bảo em cái. Nếu có web thì cho em xin để tham khảo luôn ạ. Thx các bác
--------------------------------------------
@Mr.Admin and Mod: Nếu tui có post nhầm box thì mong các bác thông cảm nhé. Tui không biết post bài này ở room nào cho đúng cả. Hi`

aly_thanh

Designer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng năm 2007 lúc 10:28
the 220. mình mới ẵm 1 em sz430n/b cách đây 1 tháng, nguyên hộp, ngon tuyệt cú mèo. vote 1 phiếu cho the 220. bachphuong - kim ngưu cũng ngon lành lắm nhưng chưa mua vaio ở đấy bao giờ

alittlemad

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng năm 2007 lúc 11:45
Cứ công ty lớn, bảo hành tốt mà mua là ok, đồ điện tử khó nói trước lắm. Có điều em coi chất lượng hàng hóa và thái độ phục vụ quan trọng ngang nhau. Mình bỏ tiền ra mua chứ có đi xin đâu. Tất nhiên đây chỉ là khẩu vị riêng em, ai thích mua thì mua, người bán cũng có quyền chọn khách chứ.

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng năm 2007 lúc 12:12
Lâu rồi chẳng chơi đồ ở Hà Nội nữa, không biết Sơn Bác Sĩ còn làm ở The220 nữa không nhỉ? hay là bán cái rồi chẳng biết

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, nhà nghiên cứu bảo mật Patrick Wardle đã phát hiện ứng dụng trả phí Adware Doctor trên App Store bí mật gửi dữ liệu về Trung Quốc.

Adware Doctor là một trong những ứng dụng trả phí phổ biến nhất trên App Store ...
Lazada Vietnam Master card on Monday