xóa file đã đính kèm với mail của google, cứu em

Các thớt khác của 3230

3230

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em đã gửi một thư với file đính kèm, google mail, nhưng bây giờ em muốn xóa file đó trên host của google, nghĩa là người nhận có thể có nhận đc thư nhưng ko tải file đó về đc nữa, hik, em đang cần gấp, cứu em đi, cảm ơn các bác

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đã gửi rồi thì đâu xóa được nữa bro, ai có cao kiến gì không ta :)

3230

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đã muộn, hik, nhưng em vẫn muốn biết cách để lần sau gặp còn cứu vãn tình thế :)

Lam Sơn

Super Moderators
File đính kèm đã gửi đi rồi làm sao xóa được? Không riêng gì Gmail mà các hộp mail khác cũng thế thôi. Lần sau bạn nên cân nhắc thật kỹ để có quyết định có nên gửi file muốn gửi hay không? Chỉ có cách này thôi chứ chẳng còn cách nào cả.
Thân chào.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
có 1 cách duy nhất: cố tìm mật khẩu người nhận rồi vào xóa đi ạh :D

nktpc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em đã gửi một thư với file đính kèm, google mail, nhưng bây giờ em muốn xóa file đó trên host của google, nghĩa là người nhận có thể có nhận đc thư nhưng ko tải file đó về đc nữa, hik, em đang cần gấp, cứu em đi, cảm ơn các bác

Cách cuối cùng nè. Gởi lại 1 email khác, và báo cho người đó rằng máy bị virus tấn công gởi hàng loạt. :)):)):)) Rồi very sorry thôi chứ biết sao. Có còn hơn không mà. :(:)(:)((@-)@-)@-)

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
Cách cuối cùng nè. Gởi lại 1 email khác, và báo cho người đó rằng máy bị virus tấn công gởi hàng loạt. :)):)):)) Rồi very sorry thôi chứ biết sao. Có còn hơn không mà. :(:)(:)((@-)@-)@-)

Em thấy cách này hay đó chứ, bác chủ topic nên tham khảo. :)). Với điều kiện là người nhận chưa mở ra xem,nếu xem rồi thì...bótay :-h:-h

3230

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hik, thực ra nó là cái ảnh, mà ảnh đính kèm thì người nhận mở thư ra là xem đc ngay, em chết vì dùng cái google groupe, quên mất là lúc trả lời thư thì cả nhóm cũng nhận đc, hehe, nhưng ko sao, rút kinh nghiệm, trêu nhau thôi nên cũng chẳng có gì to tát ghê gớm :)), cảm ơn các bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...