Xoay ngang màn hình

thanhlonghp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dear anh em ,
Có ai biết làm thế nào để xoay ngang cái màn hình ra trong lúc đọc PDF, doc, xls . . bây giờ mình chỉ có thể xoay ngang lúc xem phim thôi .

Thanks

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không nên dùng, trước đây tôi cũng đã cài thử 1 số soft nhưng hay bị treo máy lắm. Chỉ có cách là đổi O2mini hay O2s thôi bác ạ.

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thanhlonghp said:
Dear anh em ,
Có ai biết làm thế nào để xoay ngang cái màn hình ra trong lúc đọc PDF, doc, xls . . bây giờ mình chỉ có thể xoay ngang lúc xem phim thôi .

Thanks

Bạn dùng Windows gì thế? Nếu là bản 2003SE thì có sẵn chức năng xoay ngang màn hình mà.

thanhlonghp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đang dùng MDA II với WM05 :). Nhân tiện hỏi luôn nếu muốn chiếu cái slide của mình ra projector hay ra monitor thì có được không nhỉ ? Vì nhiều khi đi công tác chỉ cần em PDA là ngon chứ không cần cả con laptop nặng nề nữa :).

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sự thực là làm không được bác ạ, chỉ còn cách kiếm mấy em sanyo projector có cả card reader, nhét thẻ vào rồi chạy powerpoint luôn, nếu thẻ đủ lớn chép cả phim (WMP) cũng được luôn.

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nyditot Virtual Display

thanhlonghp said:
Dear anh em ,

Thanks

Bạn có thể dùng Nyditot Virtual Display, mình vẫn đang dùng bình thường chưa bị treo máy với máy Ipaq 4350, cái này chỉ bị vài lỗi nhỏ do Skin không phải là Landscape nên hiển thị không đúng, nếu doc, xls thì vô tư!

ba_na_na

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nếu dùng W2003SE thì bạn xoay ngang màn hình trước rồi mới mở các ứng dụng,OK. Còn các Win2003 về trước thì dùng Nyditot Virtual Display (search có rất nhiều) nhưng ct này dùng cho O2 hình như rất hay bị treo máy===>HR.

TieuHoangTu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
thanhlonghp said:
Đang dùng MDA II với WM05 :). Nhân tiện hỏi luôn nếu muốn chiếu cái slide của mình ra projector hay ra monitor thì có được không nhỉ ? Vì nhiều khi đi công tác chỉ cần em PDA là ngon chứ không cần cả con laptop nặng nề nữa :).

Anh có thể làm được việc này với Axim X50v, tuy nhiên anh phải mua thêm cọng cáp chuyển đổi tín hiệu hình ảnh giá 75USD (DELL). Còn với MDAII thì em... tịt, nhò các anh khác trả lời vậy.

Em đã thử làm khi em làm báo cáo, trong khi bạn bè sử dụng USB, laptop thì em chỉ tung tăng ôm cái X50v của em lên, đứng chỉ chỉ, chắc em được thêm điểm cộng vì cái tội sử dụng công nghệ mới, hihihihi...

Thú vị lắm chứ, cái cảm giác sử dụng công nghệ mới...

Super_Saiyan_Gogeta

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cái CT Nyditot Virtual Display cài được trên O22 không vậy mấy bác? Sao hôm trước em cài mà nó có máy cái sọc sọc ở phía phải màn hình vậy mấy bác? hay la nó không hỗ trợ O22 hay em chỉnh sai thông số gì sao. Mong các bác chỉ giúp cho. Thanks

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt