XP o nhân card sound SIMA của Sony FZ

Các thớt khác của ceo_google

Zanr Zij

Server - WS - Handheld Support
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2008 lúc 15:44
Bản Windows lần trước và lần này có là 1 ko ? Từ đó đến nay có disable hay thay đổi gì ko ? Thử làm như 1 bác trên này : Rút pin ra, cắm điện và chạy xem ok ko

Two2xist

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2008 lúc 07:44
Bác cài Driver intel Chipset trước vì đó là Nền tảng của dòng sound Codec --sau đó cài Vga--Lan -Modem ( nhớ là Modem cài trc sound nhé ....)
Cho dù Bác đã cài những Driver gì rồi ....Thì cũng phải cài INtel chipset ,lại để máy nhận lại phần cứng nhé ..
Chúc vui

18 Tháng một 2008 lúc 16:28
Bác cài Driver intel Chipset trước vì đó là Nền tảng của dòng sound Codec --sau đó cài Vga--Lan -Modem ( nhớ là Modem cài trc sound nhé ....)
Cho dù Bác đã cài những Driver gì rồi ....Thì cũng phải cài INtel chipset ,lại để máy nhận lại phần cứng nhé ..
Chúc vui
Không được đâu bác ah? Em thử đủ các kiểu rồi kể cả cài UAA trước cũng không được.
Tao ngay ban ghost lúc vừa cài win xong để thử, nói chung là bó tay với driver sound

24 Tháng một 2008 lúc 12:58
làm thế nào để cài UAA được vậy mấy bác?

máy của em là FS690P bây giờ cũng bị mất recovery, em phải down driver trên trang của sony về. Nhưng bây giờ down về cài thì không thấy nhận sound driver.

nó có hiển thị cái PCI device và network controller ở cái phần dấu hỏi màu vàng trong Device manager nghĩa là sao hả các bác?

mong các bác giúp đỡ em để sớm cài được phần sound driver.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday