Ý kiến về đấu giá

Các thớt khác của o22
Status
Không mở trả lời sau này.

o22

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng mười 2007 lúc 09:02
Sự việc đến nay được mấy tháng rồi, tôi có tham gia đấu giá thắng 1 USB 1GB của anh nghiemhung , mọi việc suôn sẽ tôi nhận được hàng nhưng USB bị lổi, anh nghiemhung có xác nhận trên diển đàn là lô hàng trên bị lổi và PM cho tôi yêu cầu chuyển lại để anh đổi cái khác, tôi chuyển lại và PM cho anh vài lần, sau này không thấy anh online thường , có lần thấy anh online tôi PM nhắc lại nhưng anh ấy không trả lời. Việc này tuy nhỏ tôi muốn báo lên đây nhờ BĐH có cách nào liên lạc với anh ấy trả lời dùm tôi là có đổi được không?
việc này mới đầu tôi không muốn nói nên mới để lâu như thế.
Mong BDH xem xét

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng mười 2007 lúc 13:45
Sự việc đến nay được mấy tháng rồi, tôi có tham gia đấu giá thắng 1 USB 1GB của anh nghiemhung , mọi việc suôn sẽ tôi nhận được hàng nhưng USB bị lổi, anh nghiemhung có xác nhận trên diển đàn là lô hàng trên bị lổi và PM cho tôi yêu cầu chuyển lại để anh đổi cái khác, tôi chuyển lại và PM cho anh vài lần, sau này không thấy anh online thường , có lần thấy anh online tôi PM nhắc lại nhưng anh ấy không trả lời. Việc này tuy nhỏ tôi muốn báo lên đây nhờ BĐH có cách nào liên lạc với anh ấy trả lời dùm tôi là có đổi được không?
việc này mới đầu tôi không muốn nói nên mới để lâu như thế.
Mong BDH xem xét

Nếu bạn chuyển lại hàng lâu rồi mà kô hồi đáp lại vậy là thiếu nghiêm túc rồi .

o22

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười hai 2007 lúc 16:15
Qua thời gian đến nay Anh nghiemhung có báo do bên nơi bán hàng chậm trể và Anh ấy cũng quá bận rộn, đến nay Anh ấy đã gởi hàng cho mình rồi mà đến hai cái lận, mình xin thông báo cho các bạn biết và mong BQT HHVN xóa danh sách BLACK LIST cho nghiemhung
Xin cảm ơn BQT cảm ơn tất cả các bạn

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười hai 2007 lúc 16:22
Qua thời gian đến nay Anh nghiemhung có báo do bên nơi bán hàng chậm trể và Anh ấy cũng quá bận rộn, đến nay Anh ấy đã gởi hàng cho mình rồi mà đến hai cái lận, mình xin thông báo cho các bạn biết và mong BQT HHVN xóa danh sách BLACK LIST cho nghiemhung
Xin cảm ơn BQT cảm ơn tất cả các bạn
Xóa thì xóa! :p

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday