Yahoo Mail tăng dung lượng lên 1GB rồi !!

Các thớt khác của ducga

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Thú vị thật, em dùng ỏai mà mới hết có 5% hehe, tuy dung lượng tăng gấp 4 nhưng share file vẫn max là 10 MB. Buồn.

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em cũng không để ý
đang lo ngay ngáy khi chỉ còn mỗi 2% của 250 MB hôm trước
hôm sau đã thấy là 1GB rồi, lại cười phe phé ngay :D

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em phát hiện được 4 ngày rồi... tuy nhiên tăng dung lượng mà chỉ cho attach file có 10Mb thì cũng vẫn chán hic hic

DigitalWorld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hi hi hèn gì cách đây 1-2 tuần mình phát hiện thấy Yahoo Mail nó bị ì ạch (lúc bị lúc không), người thì bảo không có gì vẫn bình thường người thì bảo nó đang nâng cấp.

Sướng quá, bây giờ hộp thư của mình cũng 1GB rồi. Hoan hô sự cạnh tranh giữa các hãng! :D

hunga

ông cụ
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Tối qua vẫn thấy 250mb báo đỏ rực đọc bài của ducga thấy xót xa tưởng mình không đc, sáng nay ngủ dậy thấy lên 1gb xanh rì rồi!!
giá mà các hãng sản xuất pocketpc mà cạnh tranh như thế này thì thích lắm nhỉ!!! sau 5 tháng cấu hình các máy tăng gấp 4 như yahoo và gấp đôi và không ngừng như Gmail!! :)

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Còn em ghét nhất là cái thằng YH này . Ba dựt thấy ghê .
Xài walla , gmail coi vậy mà sướng , khoẻ .
Xài Ya-hu chấm cơm chấm canh riết rồi có ngày vô bệnh viện vì ngộ độc quảng cáo .

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em từ khi dùng đến nay chưa bao giờ nhận một cái spam mail nào hết à???

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bật Spam Guard là OK ngay ý mà, mình xài chả bị spam bao giờ cả.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...