NỘP H/S Yes i can...

Các thớt khác của Jack108

Jack108

GÂY DỰNG
Nhiều khi muốn đăng bài cũng chẳng biết đăng gì, đọc là chính, thế nên muốn đăng đấu giá cũng...khó:p
Bác 2016 ko có bài, thì sao đăng đấu đc, lâu lâu cũng nên 8 vô vài câu các bài trên trang chủ là dc ấy mà

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Cơ bản là các mod muốn bài viết chất lượng, có hàm lượng chất xám trong đó chứ không ủng hộ leak tin về, nhưng bây giờ số lượng mem có thể bỏ thời gian, bỏ tâm huyết và chất xám viết bài nó không có nhiều , thành ra a e muốn trao đổi cũng không biết bắt đầu từ đâu.

robo62

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vâng.. Người thưa vắng mod lại bận bịu nên có đôi khi ck xong mà lâu lâu gd mới xong.. Các tv lâu năm ơi sao lại xa vậy.. Bác Btis đi đâu xa quá..

NTTN

GÂY DỰNG
Nọ em hỏi 10/10 hết hạn rồi mà. Em nhớ không nhầm trước em mất hơn 1 năm mới có thể đăng đấu giá lần đầu, chơi 1 mình không ai chỉ nên bị banned kha khá lần mới bớt ngu được :))))
Bác ấy ham vui nên visa cũ chưa hết hạn lại xin cấp thêm đến 9/2021 luôn á

Sent from my iPhone using Tapatalk

Bài viết cần bạn xem thêm

Tham gia diễn đàn chắc được 3-4 năm, giao dịch cũng không được nhiều như các bác trên này, nhưng hầu như ngày cũng vào HH nhiều lần, đọc ké các kiểu, lâu lâu hứng thì cmt nên cũng chưa có danh phận gì cao.

Nhìn chung, các mặt hàng từ thượng vàng hạ ...