YM của e bị hiện tượng lạ quá,bác nào help với!

Các thớt khác của wwww

wwww

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng ba 2007 lúc 00:52
YM của e tự nhiên cái cửa sổ chat ko hiện lên chữ nữa,Khi type thì vẫn có chữ nhưng khi ấn enter là ko thấy chữ nào,người khác gọi thì nó cũng chỉ hiện lên cửa sổ chứ ko thấy có chữ nào hết giống như để font màu trắng vậy.
E đã cài lại nhưng hiện tượng trên vẫn còn.Bác nào biết giúp e với,ko chát được chắc chết mất :confused: :confused:

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng ba 2007 lúc 01:39
Hà hà, ngày trước cu em em cũng bị như thế bác ạ. Rồi sau đó phải dùng trillian, rồi dùng meebo mãi 1 thời gian lại bình thường bác ạ T_T.

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
23 Tháng ba 2007 lúc 08:01
Hình như trong YH nó có cái "tật" gì đó mà rất nhiều người gặp phải y xì như trường hợp của Bác. Chính máy của em cũng bị luôn nhưng cũng chưa biết cách khắc phục tình trạng này. Vài ngày sau mở lại thấy hoạt động bình thường. Lưu ý một điều là tất cả các chương trình khác trong máy đều hoạt động bình thường, bởi vậy mới làm cho mình nhức đầu chứ.
Bác nào đã gặp trường hợp này và biết cách khắc phục cho anh em xin một chút kinh nghiệm nha.
Thân chào.

thuanfx

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng ba 2007 lúc 08:38
Máy của em không bị trường hợp giống bác mà bị trường hợp còn quái hơn là:
Ở cửa sổ login vào khi nhập username và password thì hiện ra toàn ô vuông chả hiểu sao
Phải ghost lại rồi khởi động lại 2 -3 lần thì mới hết.Potay luôn.

Hola

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng ba 2007 lúc 08:46
Mình thì bị cái kiểu vào được Mail nhưng không vào được YM!!! Thế mới bực chứ!!!
Mà lần trước trên diễn đàn, có bác nào giới thiệu cái web nào, vào YM chat thoải mái mà không lo Yahoo có vấn đề hay không, tìm mãi lại không thấy cái bài đó nữa.
Dùng cái Meebo của chú hoangcao243, nhưng được 1 lúc xong nó lại bị out, chán quá.

wwww

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng ba 2007 lúc 09:01
Mình restart mãi ko được đành phải ghost lại máy,lại phải ngồi hỳ hục lại cài lại 1 số thứ ko có trong bản ghost, bác napf gặp hiện tượng trên biết rõ nguyên nhân sửa thì post cho a e biết làm sau mà khắc phục với.
Mình hãi quá cài luôn DeepFreeze luôn,híc

pana734

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
23 Tháng ba 2007 lúc 10:40
theo mình là lổi do yahoo hoặc nick chat bi virus mình xử lý tình huống này nhiều lần bằng nhiều cách ( restart, cài yahoo mới, log vào bằng nhiều nick, thoat khỏi yahoo để khoảng 1 giờ sau vào lại ) tất cả các giải pháp trên điều có lúc được và có lúc không. tóm lại mình thấy có khả năng lổi yahoo chat

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday