ZenWatch của Asus có màn hình cong, giá 260 USD

Các thớt khác của ZaiZai

Snowy 1987

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đẹp thật, nhưng pin 1 ngày thì :p
Phải cải tiến về pin thì SW mới có thể cạnh tranh đồng hồ truyền thống

nmcuong.91

NHẬP HỘI
Con này thấy nam ko hợp, nữ không hợp, cảm giác rẻ rẻ thế nào ấy

Thetung_150856

NHẬP HỘI
Không đẹp bằng con zen 360, em nhìn con đấy vẫn mê hồn trận lắm

hungdylan

NHẬP HỘI
case của bọn asus này cũng khá đẹp đó chứ bác

Minh Trọng

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chưa biết hiệu năng thế nào nhưng nhìn em này đẹp, Nhìn sơ ko ai biết là smartwatch, theo cá nhân mình thì nếu em nó giá khoảng 100$ thì ok, chứ 260$ thì chát quá

Gửi từ VEGA IRON của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

VU HEO

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
con này đẹp nhưng so về kiễu dáng thì vãn ko bằng apple watch

Sao mình đeo mọi người vẫn hỏi đồng hồ của anh sao đẹp thế, đẹp hơn applewatch nữa.
Rẻ tiền hơn, mỏng hơn, nam tính hơn, chịu được mưa, nghe điện thoại trưc tiếp như là thiết bị Bluetooth.
Hãy làm người tiêu dùng thông minh đi bạn
À mà cái dây đeo bằng simili chứ không phải da nhé. Mình đeo hơn năm nay đã bị đứt, mới thay da cá sấu VN cứng quá
Đây là đời thứ 2 của Zenwatch, đời thứ 3 ra mặt tròn to như của Motorola và cũng đắt hơn

Sent from my iPad using Tapatalk

LongPhamt

NHẬP HỘI
quá đẹp nhưng mà đồng hồ mà pin hơn 1 ngày thì lại hơi yếu

K

KT3-TPHCM

Có thể hãng Asus phải phối hợp với hãng pin energizer để làm cho pin tốt hơn, hầu như em thấy mấy anh chị dùng điện thoại Zenphone đều mang theo cục sạc dự phòng, cho nên pin chỉ có hơn 1 ngày là quá tệ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Thực ra chuyện này ko có gì ghê gớm. Nhưng tự nhiên thấy giang cư mận đang bình loạn át cả vụ fanvist của Gogo TV, nên post lại vào đây cho anh em nhận xét thêm. Chi tiết: https://cafef.vn/truoc-tranh-cai-rot-von-cho-nu-ceo-xinh-dep-phia-shark-p ...