Zlauncher5.31 full-Hot & hot

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
dùng hộp thư sớm muộn cũng bị thế này, chán nhỉ...
lần trước nguyên cả fpt của HHVN cũng bị eraser sạch sẽ, nói gì đến hộp thư. chia buồn cùng nghbk. hi vọng sớm... lập hộp khác để anh em download game nhỉ :)

p/s: may mà lúc mình xóa không thằng nào phát hiện ra... :p

nghbk

GẮN KẾT
Thấy nhiều anh em vẫn có nhu cầu với soft này nên tạm thời dùng giải pháp này zậy

Download
Mã:
[url]http://zztechs.com.temp.omnis.com/download/zlauncher5.31.zip[/url]
XXX xem ở đây
Chicken Link
U: shareordie
P: nosteal

nghbk

GẮN KẾT
@conan71: the thi tot qua, bac lam luon di cho anh em nho, pm thong so cho em nhe', thanks

blue2

GẮN KẾT
host free trên internet khá nhiều, nhưng mà thường giới hạn kích thước file khoảng 1-2MB nên rất khó làm host, hồi đó mình cũng muốn làm thử một cái nhưng mà thấy kiếm không ra nên cũng bỏ...

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nghbk said:
Thấy nhiều anh em vẫn có nhu cầu với soft này nên tạm thời dùng giải pháp này zậy

Download
Mã:
[url]http://zztechs.com.temp.omnis.com/download/zlauncher5.31.zip[/url]
XXX xem ở đây
Chicken Link
U: shareordie
P: nosteal

Bác ơi,

Em dùng "cái ấy" trong chicken soup mà vẫn không đăng ký được. Software download theo link bác nêu ra hẳn hoi.

Bác xem xét, giải quyết, giúp đỡ, trường hợp này giúp em với!

nghbk

GẮN KẾT
@moneymind: hix hxi, day, kho the day, thinh thoang bon lam soft no cung phai thay ten doi ho ti chu', the em moi phai lam cai hom gmail day de giu ban cu cua no, the ma cung co duoc dau
@conan71: bac cu cho em may cai thong so cua ftp server nhu address, user, password, the la dc roai`

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nghbk said:
@moneymind: hix hxi, day, kho the day, thinh thoang bon lam soft no cung phai thay ten doi ho ti chu', the em moi phai lam cai hom gmail day de giu ban cu cua no, the ma cung co duoc dau
@conan71: bac cu cho em may cai thong so cua ftp server nhu address, user, password, the la dc roai`

Vậy trường hợp của em là hồ sơ được treo, chờ xử lý hả? :)
Hay đủn vào mail cho em phát đi: sungocdanh@gmail.com

nghbk

GẮN KẾT
@conan71: trời, bác chỉ pm cho em thôi, he he
@moneymind: hix hix, thế send cho bác zậy

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
vớ vẩn, PM cho cả mình nữa, hehe, mình hứa sẽ không xóa bừa bãi giống... mấy lần trước nữa đây, hehe :D

không có cách nào mà chỉ cho upload lên chứ không cho modify hả các bác? hình như download-system của ppcvn.com vẫn họat động đấy chứ, sao không upload lên đấy cho nó nhẹ nợ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình là em và bạn bè mới khai trương nhà hàng A La Mer, view bãi Mỹ Khê, Đà Nẵng
Rất mong chào đón các ACE HHVN ghé đến thưởng thức, chia sẽ với người thân, bạn bè đi Đà Nẵng ghé ủng hộ.
thức ăn tươi ngon, giá thành hạp lý, địa điểm thì hết chỗ ...